TIN TÀI TRỢ.

( Có Ảnh và Tên : MI ) Cảnh báo tình trạng ăn cắp , 2 đứa con gái quay lại , học RMIT + Link facebook , các chị em phải cảnh giác cao độ ,

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.8K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

AI CÓ THÔNG TIN GÌ VỀ 2 EM NÀY , EM SẼ CÓ HẬU TẠ . VÌ TƯƠNG LAI KHÔNG CÒN LŨ ĂN CẮP
    Facebook:
    www.facebook.com/meggi.tmy

Đã có ảnh và tên: tên em này là mi.

http://ipro.soha.vn/mysite/tramyl33

1_0980261001228913871preview_zps9e450192

Đời bây giờ nó loạn lạc lắm các bác Đập Choai ạ, chả thể nào mà tin ai được

Hôm nay mình có rao bán điện thoại trên mạng, đăng tin được 1 lúc thì buổi trưa có 2 đứa con gái liên lạc qua Yahoo, đi Lx trắng đến nói là để xem máy
    1 đứa thì kiểm tra máy,! Được 1 khoảng thời gian thì đứa con gái còn lại nói là chúng nó không thể lấy máy ngay được vì bây h muộn học mất rồi, có gì chiều nó qua lấy. Bản thân mình thì cũng thật thà tin chúng nó chiều sẽ qua để lấy điện thoại
    Sau đó mình kiểm tra nhà 1 lượt thì phát hiện là một em 5300 cùng với chiếc váy của vợ mình bị thó từ lúc nào mà mình không biết

Biết rằng bản thân là bị lừa một vố đau quá nên mình lần ngay cái địa chỉ liên lạc yahoo của 1 trong 2 đứa là cosemi9x, con còn lại thì chưa tìm ra. Sau khi tìm hiểu sơ qua thì mình đã có được khá nhiều thông tin của cái con này cùng với sdt là 0975961900 là số mà cái con cosemi9x

Đây là link cửa một bạn nữ đã bị nó lấy hàng mấy năm trc đây:

http://*********/threads/11/5099/

Chả là như này ạ...
    Hôm 4/9 có bạn bạn ý gọi điện cho em hỏi địa chỉ nhà em ở đâu..bạn ý muốn đến xem quần áo..Xong đồng thời lúc đấy bạn ý pm với em trên YM...thế là em với bạn ý chat trao đổi địa chỉ nhà..Bạn ý giới thiệu với em là sn 90 nhà ở khâm thiên,,Xong em cho bạn ý địa chỉ nhà để bạn ý đến thử...Bạn ý hẹn em sáng...
    Sáng hôm sau bạn ý đến nhà em..Đi kả 1 bạn nữa...2 bạn cưỡi kon SCR tông vào cổng nhà em 1 kái ruỳnh...Em đang chổng.. xem tv thấy động chạy vội ra tưởng động đất..Ra đang thấy 2 bạn chúi đầu vào kái Đt bấm bấm..
    _Em hỏi " ơ ấy đến thử quần áo à"..
    _Bạn ý bảo " Ừ"..
    thế là e mở cổng cho 2 bạn vào...Vào đến nhà
    _e bảo :" quần áo tớ ở trên gác 2 ấy lên xem nhé"...
    _bạn ý :"ừ"..
    e lên cầu thang trc'..tự dưng quay xuống thấy 1 bạn tay đang kầm kái Đt của em em vứt ở cạnh TV..
    _" Ơ đt của ấy à..màu hồng đẹp nhỉ!!"...
    _Em: Ừ tớ dán í mà"
    ....Xong thế là bạn ý đặt kái đt xuống..2 bạn đi theo em lên tầng 2 thử đồ...1 bạn ngồi ở jường em còn bạn kia đứng chọn đồ...Bới bới 1 lúc..tự nhiên bạn ngồi có đt kêu..Bạn ngồi hỏi bạn đứng: " mày ơi nghe ko?"..bạn đứng " nghe thử xem"
    _alô..
    bên kia chắc hỏi ai đấy..
    _anh hỏi ai..
    xong bạn đang đứng chọn chạy ra..cầm đt tắt fụt đi..bạn ý nói
    _" Thôi tháo mẹ sim ra..có fải số của mình đâu nghe làm zì.." Nói xong 2 bạn cùng nhau hì hục tháo còn em vẫn cứ ngồi trơ ra nhìn 2 bạn..
    Xong bạn kia lại ra xem đồ...Xong bạn ý quay ra hỏi bạn đang ngồi "Ơ mày sao thế.."
    Xong bạn kia kêu "K0 ko sao.."..Mà rõ ràng là e thấy có sao zì đâu...Xong bạn ý quay ra bảo em..
    _"Ấy ơi ấy cho bạn tớ xin cốc' nc'.."
    Thế là e hì hục chạy xuống tầng 1 lấy nc' cho bạn kia...Tính em đa nghi nên cũng đã hơi hoang mang zồi..e lên cầu thang nhe nhàng...và..
    Xong e đưa nc' cho bạn ý...Thế là xong 2 bạn vừa thấy e lên kái đứng dậy luôn..xong bảo
    _"Ấy ơi áo này thế nào..có zì chiều tớ quay lại lấy nhé..bay h tớ fải đi"
    E luc đấy cũng hơi hoang mang vì các bạn ý đột ngột thế..Nhanh...
    Thế là em "U`" và đưa 2 bạn ý xuống nhà...E để ý thấy bạn ngồi ở jường em lúc nẫy đeo túi lên phòng em..em sơ suất nên ko bảo 2 bạn bỏ túi bên dưới...
    Xong 2 bạn ý về rất vội vàng xong còn nói thầm kái zì zì đấy ..
    E lúc này mới vội chạy lên và kiểm tra đống quần áo..Sau 1 hồi chek đi chek lại thấy mất 1 kái váy..
    Thế đấy..Chỉ vì 1 chút bất kẩn mà em làm mất đồ.Cái váy tuy giá trị không lớn nhưng cũng là 1 bài học cho em..Nghĩ lại chắc kái Đt đấy cũng mới nhẩy của ai về....Chán mấy kái thể loại...E post lên đây để cho các bác đọc mà rút kinh nghiệm..đề phòng kái loại bẩn thỉu ấy..Tởm thế...
    E vẫn kòn jữ nick và kả số đt của bạn ý nữa nhưng thôi..coi như e bố thí cho bạn ý vì với em loại đấy không đáng cho em bàn thêmm tốn nc' bọt...
    Xin mod jữ bài này cho em vài ngày..

Thân ái xòe váy kúi chào...
    Thể theo ý nguyện của độc zả..E post nick chát với cả số đt của em í nhé...Nick: cosemi9x..đt của em ý là :
    097 596 1900......Đấy bác nào có làm zì thì làm nhé...Vụ zì hay hay thì pm em với nha..[IMG]http://*********/styles/muare/yahoo/8.gif[/IMG] yêu các bác...

~~~>>Tiện thể gửi lời cho 2 em luôn này:các em tưởng các em sống thế là trôi à.Ở đời chả nuốt không cái gì của ai bao h đâu em nhé.Đi đêm có ngày gặp ma đấy.Nói trc' không lại bảo ko cảnh báo.Còn ý.Các em vào đây các em comment như đúng rồi kiểu ra vẻ chửi bới tưởng chị ko biết à.Xin lỗi chị hơn các em đến chục kái đầu đấy.Rõ chưa..Sống lại đi sống thế sai lắm thối lắm đấy nhé..!!!

Mọi người đọc up lên để cùng nhau cảnh giác nhé!!

__________________________________________________ __________

Update

Hôm nay em có lời thế này ạ.Chả là cái chuyện này nó cũng lâu rồi,e cũng cho qua rồi.Hôm qua thì có bác vào com lại vụ này.E nghĩ đây cũng là 1 kinh nghiệm để đời cho các bác buôn bán trên muare nói riêng thôi.CHuyện thế này ạ.Sáng nay em nhận đc mess của bạn 0975961900 nội dung :" cai con cho nay,may thich j?Thich noi deu tren muare ah?may can than day,dung trach bon tao vo tinh nhe."

Nói thật em nói khí không phải chứ chúng nó đúng là loại không biết nhục nhã thối rữa.Người ta lơ thì khôn ra thì câm mõm mà sống,đằng này thì...Ăn cắp la làng.

CÒn qua đây,em nhắn luôn với các bạn ý luôn 1 câu thích kiểu gì cũng có luôn ý,nhưng mà nếu bạn có oan ức hay muốn có lời gì thì lên hẳn diễn đàn đối chất luôn..Dám lên tiếng không? [IMG]http://*********/styles/muare/yahoo/70.gif[/IMG]

Tập hợp ý các pác lại là chung qui lừa đến nhà nó mua 1 kái gì đấy xong đánh nó ạ?
    Xin thưa là trc' em đã thử rồi ạ.Em hỏi mua của nó kái khuyên rốn.Nó nhất định ko chịu nói nhà kêu là bố mẹ khó tính xong bảo ship free qua nhà em.Thế là nó cho ông xe ôm mang đến rồi lấy tiền chứ ko fai? nó đến ạ..Bạn cosemi nhớ chứ [IMG]http://*********/styles/muare/yahoo/71.gif[/IMG]

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 53 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

con gái gì đâu,Tệ quá
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 7,076 Bài viết

• 18,428 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    up cho mọi người cảnh giác
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em này còn add Facebook bạn mình , gian nhưng ngu lắm
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 898 Bài viết

• 1,076 Được cảm ơn

nhìn mặt đúng là gian thật , k đáng tin tưởng mặt choắt !
    HƠN 200 SUẤT DẦU DỪA TẶNG MIỄN PHÍ ƯU TIÊN CHO THÀNH VIÊN CỦA WEBTRETHO,NHANH TAY ĐĂNG KÝ NHA...KV HCM VÀ PHỤ CẬN VUI LÒNG LIÊN LẠC ĐT 0902 .63.8910 ĐỂ ĐĂNG KÝ THÔNG TIN.
    CTRÌNH KÉO DÀI ĐẾN HẾT NGÀY 28 /07 /2014
    https://www.webtretho.com/forum/f3268...y-tam-1923405/
    image