TIN TÀI TRỢ.

Có ai dùng máy lọc không khí Sharp chưa?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.09K Lượt đọc
  • 100 Trả lời

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 188 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Cả nhà em đang tìm hiều để mua 1 máy lọc không khí về nhằm cải thiện tình hình ô nhiễm hiện nay, thấy dạo gần đây tình trạng ô nhiễm cao quá, nên muốn cải thiện tình hình. Nghiên cứu cũng nhiều loại mà đang tính chọn dòng Sharp của Nhật nghe nói okie nhưng không biết có mẹ nào xài chưa? Chia sẻ em với ạ.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 143 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cái nào cũng được mom ơi, đồ Nhật thì toàn đồ tốt cả mà. Công nghệ hiện đại nên an tâm mà xài. Trong mấy bệnh viện với trường học cũng thấy mấy thương hiệu của Sharp nhiều lắm đó.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 88 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em hóng cũng đang muốn tìm mua mà không biết dùng loại nào luôn.
    Cuộc sống là một đường chạy marathon dài vô tận, nếu ta không cố gắng thì sẽ mãi bị bỏ lại ở phía sau và không bao giờ tới đích.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 169 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sharp đồ của Nhật thì okie. Trên thị trường nhiều đô TQ rẻ nhưng sợ lắm, tốt nhất nên dùng hàng Nhật, Mỹ mới an tâm mẹ nó ơi.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 96 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sharp em thấy nhiều người xài nhưng không biết sao, em cũng đang tìm hiểu mấy loại, không rõ là khi chọn máy lọc không khí thì nên chọn theo các tiêu chí nào vậy các mẹ?
    Chong Chóng Chỉ Quay Khi Trời Xanh Có Gió ღ Em Chỉ Cười Khi Nơi Đó Có Anh
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 57 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thật sáng dậy thấy đường phố cứ mờ ảo tưởng là sương sớm như Đà Lạt nhưng hóa ra toàn là bụi mịn sợ quá các mẹ ạ.
    Cuộc Sống Mới - Hành Trình Mới
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 145 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ngocnga02 Xem bài viết
    Cả nhà em đang tìm hiều để mua 1 máy lọc không khí về nhằm cải thiện tình hình ô nhiễm hiện nay, thấy dạo gần đây tình trạng ô nhiễm cao quá, nên muốn cải thiện tình hình. Nghiên cứu cũng nhiều loại mà đang tính chọn dòng Sharp của Nhật nghe nói okie nhưng không biết có mẹ nào xài chưa? Chia sẻ em với ạ.
    Nếu sử dụng cho cả nhà thì mình nghĩ mẹ nó nên chọn các loại công suất lớn có thể lọc không khí cho toàn bộ nhà mới ỏn.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 145 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Lyndahong Xem bài viết
    Giờ máy lọc không khí có khá nhiều chức năng ngoài lọc không khí còn chức năng khử mùi, diệt khuẩn, nấm mốc...mẹ nó nên chọn các loại máy này.
    • 91 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sharp bữa em có đọc trên zing nói là có công nghệ xanh gì đó hay lắm. Nhưng không lưu, thấy nhiều người mua lắm chắc cũng okie.
    Mùa Đông Không Lạnh
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 87 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em thì thấy máy lạnh ở nhà cũng lọc được rồi mà, các mẹ bật máy lạnh lên là được
    *****Yêu Con Nhất*****
    • 112 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Lọc không khí thì thấy có từ lâu rồi nhưng để lọc tình trạng không khí ô nhiễm nặng như hiện nay thì nên có máy nào công nghệ hiện đại hơn mới đủ chứ phải không mấy mẹ?
    Cuộc Đời Không Như Mơ
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 141 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ngocnga02 Xem bài viết
    Em đang xài Sharp đây ạ, em cũng không rành về máy móc lắm nhưng ông chồng em thì cực kỳ yêu khoa học, ổng phân tích nhiều thứ lắm mà em không nhớ hết. Chỉ có biết là mỗi khi đi làm về nhà bật lên là thấy không khí mát mẻ, tươi mới và đặc biệt là diệt mùi hay lắm. Có lần đi chơi VT 3 ngày về mà bật tí là thoáng mát sạch sẽ ngay.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 141 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Lyndahong Xem bài viết
    Không biết thì lên X xem loại nào người ta hay mua thì mình mua thôi mẹ nó ơi, kinh nghiệm của em là thấy nhiều người xài chắc chắn là hàng tốt.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 141 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ladyna Xem bài viết
    Giờ máy lọc không khí có khá nhiều chức năng ngoài lọc không khí còn chức năng khử mùi, diệt khuẩn, nấm mốc...mẹ nó nên chọn các loại máy này.
    Đa số máy nào cũng có mấy cái này hết rồi mẹ nó ơi, ngay cả cái máy lạnh của chúng ta xài hàng ngày em thấy nó cũng có mấy tính năng này rồi.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 129 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cái nào nhỏ gọn nên mua, rút kinh nghiệm nhà em từng mua cái quạt nước to đùng về để khó chịu lắm.
    Vừa tốn diện tích lại khó di chuyển.
    ------********-------********-------
    • 137 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thuymm Xem bài viết
    Em đang xài Sharp đây ạ, em cũng không rành về máy móc lắm nhưng ông chồng em thì cực kỳ yêu khoa học, ổng phân tích nhiều thứ lắm mà em không nhớ hết. Chỉ có biết là mỗi khi đi làm về nhà bật lên là thấy không khí mát mẻ, tươi mới và đặc biệt là diệt mùi hay lắm. Có lần đi chơi VT 3 ngày về mà bật tí là thoáng mát sạch sẽ ngay.
    Sharp đồ Nhật ổn đó, nhà mình cũng dùng Sharp để lọc không khí sau cái vụ mà SG thấy ô nhiễm khắp TP là đi mua liền.
    • 137 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi dangthu23 Xem bài viết
    Cái nào cũng được mom ơi, đồ Nhật thì toàn đồ tốt cả mà. Công nghệ hiện đại nên an tâm mà xài. Trong mấy bệnh viện với trường học cũng thấy mấy thương hiệu của Sharp nhiều lắm đó.
    Xác nhận nè, hôm rồi ở Trường Mầm Non Sơn Ca, Phú Nhuận chỗ con mình học thấy Sharp về giới thiệu máy lọc không khí này nè.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 82 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mua mấy cái này có phải chọn công suất hay dung lượng gì không mấy mẹ?
    Bánh xôi chè, bánh tráng trộn online
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 87 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Lọc phải kín cửa như xài máy lạnh mới bớt chứ không thì không ăn thua, em thấy không khí ngoài ô nhiễm mình lọc xong mà cửa mở nó lại bay vào thì bằng không đúng không các mẹ.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 87 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi phuonglinhmui Xem bài viết
    Xác nhận nè, hôm rồi ở Trường Mầm Non Sơn Ca, Phú Nhuận chỗ con mình học thấy Sharp về giới thiệu máy lọc không khí này nè.
    Có lắp trong trường luôn ah mẹ Linh?
    *****Yêu Con Nhất*****
  • Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6