Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

có ai biết về bán hàng đa cấp của tập đoàn tiens của Trung Của ko ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.38K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 503 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Hix,tối qua con bạn e lôi e đi nghe bằng được hội thảo của tập đoàn này mà e thì chả hào hứng gì,rồi nó lôi cả chú nó ra làm bằng chứng sau 3 năm làm cho bán hàng cho bọn này đã được tặng xe hơi.....,nói chung là hai đứa chơi thân với nhau từ câp 3 ,và nó thuyết phục e vào làm cho bọn này.Thêm nữa,tập đoàn này vào trước AMWAY,và đang cho xây dựng nhà máy tại khu công nghiệp Đại An Hải Dương và sắp tới sẽ cho mở một hệ thống bán hàng tại big C,e thì nửa tin nửa thật rằng ko biết ông chú kia có phải đc xe hơi thật ko vì bán hàng đa cấp này nhiều tai tiếng quá.Các bố mẹ cho e ít thông tin với đc ko j,và ai đã từng làm cho tập đoàn này thì càng tốt ah:Rose::Rose::Rose::Rose:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 503 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

ko bố mẹ nào có thông tin gì ạ
    • 503 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

hix
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đừng có dại. Mấy sản phẩm bán giá trên giời. Đừng nghe nó tán: mua gói này, gói nọ thì đạt được hạng 4 sao, 5 sao mà hãy nghĩ đến việc ai đủ sức mua sản phẩm đó là đủ thấy rồi. Ngoài ra tác dụng của sản phẩm thì ... tự hiểu!
    • 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

bạn ơi đa cấp nào cũng giống nhau nhé, cái công ty unicity ý, nó sang thái về chụp ảnh 1 dãy xe hơi, toàn siêu xe nhé. ở việt nam nó kêu có mấy con lambogini đều là do chúng nó tặng những ng bán hàng giỏi, điều tra ra toàn một lũ lừa đảo. xe của người ta chứ của đâu chúng nó. Tớ đi dự hổi thảo của mấy bọn bán hàng đa cấp, hội này tuy sản phẩm khác nhau nhưng nói giống y hệt nhau ý, đảm bảo vs bạn luôn. không phải làm thuê cho ai, tự mình làm chủ thu nhập của mình. v.v. bọn chúng toàn đánh vào tâm lí mn là muốn nhanh giàu thôi. tốt nhất bạn đừng nên dại, hãy suy nghĩ kĩ nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 142 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Cái thằng mà chế ra vụ bán hàng đa cấp đc chọn là "siêu lừa của thế kỷ" giờ vẫn còn người lao vào ah ?

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android