Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Chọn quà sinh nhật cho chồng ui

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.18K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 13 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Sắp sinh nhật chồng mình rùi mà mình chưa biết tặng món quà nào cả, vẫn chưa nghĩ ra. Các mẹ giúp mình với. Mình cũng chưa biết là mua quà tặng hay tự tay mình làm đồ ăn nhỉ. Giúp gấp các mẹ ơi
    Kem Kem

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 220 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Post nhầm chuyên mục rồi mẹ nó ơi :P. Chị cho thêm thông tin vè anh nhà đi thì chị em mới tham mưu được chứ
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 32 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Áo sơ mi, quần tây, đồng hồ, nước hoa, dây nịt, giày...hay đơn giản là một chầu ăn uống cũng được mà chị. Em thấy mấy anh đơn giản lắm!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 37 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Nếu thích sinh nhật đoàn tụ thì bạn có thể tự tay xuống bếp nấu vài món cho cả nhà (có thể mời vài người bạn thân của chồng nữa nhe - vì mấy ông thường hay rất muốn khoe tài đảm đang của vợ mà ngại nói)
    Còn nếu chỉ muốn không gian riêng tư thì có thể hẹn anh cà phê/xem phim và sau đó tặng anh một cây bút/ cà vạt/ áo sơ mi...những gì mà hữu dụng và anh có thể mang theo bên mình.
    Nhiều khi cũng chẳng cần quà cáp mà chỉ cần một lời chúc sinh nhật thật ý nghĩa và lãng mạn qua tin nhắn/ mail,..
    Chúc vợ chồng bạn luôn hạnh phúc nha!
    • 198 Bài viết

• 123 Được cảm ơn

mẹ nó post vào đây chắc là định hỏi về làm món tráng miệng nào làm sinh nhật ah, làm mousse đi mẹ nó, vừa đẹp vừa dễ