Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Chỗ xem tử vi ở Thanh Hóa???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 14.8K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 29 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Hic, sao search trên mạng chẳng tìm được bài viết nào cả TT;
    Ở thanh hóa sao không có chỗ nào xem tử vi tốt tốt nhỉ, em biết có mỗi 1 người, chẳng phải biết gọi sao nữa, bác ấy năm nay hơn 70 rồi mà cũng không phải hành nghề này đâu. Bác em quen, bảo ngày xưa bác ấy là thủ trưởng ở cơ quan nên ai biết đến nhờ thì bác ấy xem cho thôi, nhà ở chỗ tượng đài Lê Lợi ấy. Còn ở Thanh Hóa toàn xem bói là chuẩn, nhất là chuyện ma mảnh với đất đai ấy. Nghe mấy bà dì, mợ đi xem bói về nói kinh lên được.
    Mà em thì chỉ thích xem tử vi. Em cũng định xem ngoài Hà Nội nhưng thấy tình hình các chị nói nhiều thầy quá em cũng chẳng biết thế nào/
    Có ai biết thì chỉ em với???

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn đi thẳng đường Nguyễn Trãi, hướng từ chợ Tây Thành đi về Phú Sơn ấy, qua đường tàu một chút thấy bãi đỗ xe hay gì đó nhìn rộng rộng ấy,bạn đi tiếp một đoạn ngắn nhìn sang bên tay phải thấy nhà nào ba tầng bán máy móc phuc vụ nông nghiệp ấy, Biển cửa hàng là Đại Đồng . Mình không nhớ số nhà nhưng dễ tìm mà đúng không. Bạn vào nhờ chú ấy xem cho.
    A bạn chỉ giúp mình địa chỉ chấm tử vi mà bạn biết ở gân Đại lộ Lê Lợi với. mình cũng rất thích xem tử vi nhưng khó tìm thêm địa chỉ quá. HiHi chỉ chi tiết giúp mình nhé, khả nang tìm đường của mình cũng hơi bị giới hạn
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 351 Bài viết

• 667 Được cảm ơn

Cho bạn số của ông Tuân nhé ( cảng lễ Môn), xem cho nhà mình 30 năm nay. Nói chung chỉ sợ ông ko còn sức thôi. 0914746740
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cám ơn Mẹ_2cuBK nhiều nhé
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

đúng theo yêu cầu của bạn, thầy Đạt ở thị trấn lam sơn, https://www.youtube.com/watch?v=4n_I...pxxA7rYgVt21vk cụ thể luôn cho bạn dễ tìm, mình thấy đây mới thực sự là tử vi, cong bói thì không thấy nhắc đến nữa
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)