TIN TÀI TRỢ.

Chia sẻ với các mẹ, cách em giúp con ngủ ngon, không giật mình tới sáng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.01K Lượt đọc
  • 137 Trả lời

• Trang 3/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 7

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 2,048 Bài viết

• 430 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Merries tã quần với chất liệu mềm mại, thiết kế phù hợp đặc biệt êm ái, thoáng khí cho con thoả chí hiếu động. Mình tìm hiểu về tã quần Merries mà thấy khá là yên tâm

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 806 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thêm các tính năng cho các mẹ yên tâm khi chọn Merris cho con nè:
    1. Siêu mềm mại với Chất liệu của toàn bộ miếng tã mềm mại.

2. Siêu thông thoáng với Rãnh thông khí độc đáo thoát hơi ẩm quanh eo và Chất liệu màng đáy thoát khí đặc biệt.

3. Siêu thấm hút với Lõi siêu thấm hút kép thấm hút nhanh, đều và ngăn thấm ngược.

4. Siêu linh hoạt trong chuyển động với Thiết kế phù hơp, tã Merries luôn cho bé cảm giác thoải mái khi vận động.
    • 806 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em bổ sung thêm đặc tính ưu việt: vạch báo thời gian thay tã thông minh,
    64PktYoEkm-Z42LnSwb25lLWx5OyAK890hoWbqaZllXq0vdByCd1bIKJEGwgmc9y89_58Gu1PMH1Dym3NyV2Dn22Y8KtTRQ
    • 704 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Merries đa dạng các sản phẩm từ tã dán, tã quần đến khăn ướt phục vụ cho con từ sơ sinh đến 28kg luôn.
    Sản phẩm của Nhật lại càng yên tâm
    vKpH9qHu2d-kzSCmiAJY1e7mEaqltNMmN5F6N_u7ZMMn_GIY6hIdzVc4TOu4W8ENoy9NGmdqp8Blma8hTUsjV9RMBbDKrw
    • 704 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Khi con mới sinh, mua tã dán cho con đến khổ, có tã thì bị hăm, tã thì chỗ dán hằn hết bụng con, khó chịu cứ rọc rạch suốt; đến khi có bà chị nói mua thử Merries dùng đi, khác hẳn luôn, mát đít im re luôn
    • 2,048 Bài viết

• 430 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình thấy cả tã dán và tã quần Merries đều có vạch báo chỉ thị thông minh dưới đáy tã. Theo đó, vạch báo sẽ chuyển màu xanh lá đậm dần khi bé tiểu. Nhờ đó, mẹ dễ dàng nhận biết thời gian thay tã cho bé mà không cần phải giở ra xem như trước kia, bé sẽ không bị gián đoạn vui chơi.
    • 1,457 Bài viết

• 232 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bome.ngankhanh Xem bài viết
    Mình thấy cả tã dán và tã quần Merries đều có vạch báo chỉ thị thông minh dưới đáy tã. Theo đó, vạch báo sẽ chuyển màu xanh lá đậm dần khi bé tiểu. Nhờ đó, mẹ dễ dàng nhận biết thời gian thay tã cho bé mà không cần phải giở ra xem như trước kia, bé sẽ không bị gián đoạn vui chơi.
    Thích nhất là cái vạch báo đó, đơn giản, dễ nhận biết và rất chính xác mà không cần phải đón hay vạch ra coi. Nhờ cái vạch này mà mình cũng tiết kiệm đc tã đó.
    • 1,457 Bài viết

• 232 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoanglamad Xem bài viết
    Khi con mới sinh, mua tã dán cho con đến khổ, có tã thì bị hăm, tã thì chỗ dán hằn hết bụng con, khó chịu cứ rọc rạch suốt; đến khi có bà chị nói mua thử Merries dùng đi, khác hẳn luôn, mát đít im re luôn
    Tã Merries có size newborn <5kg cho đến 28kg luôn, mẹ cứ yên tâm cho con xài nha đảm bảo mặc tã 24/24 luôn, vừa sạch sẽ, vệ sinh vừa thẩm mỹ nữa.
    • 618 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhân dịp quóc khánh 2/9 hình như các cửa hàng có chương trình khuyến mãi tã Merries phải không các mẹ?
    • 618 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi catan2013 Xem bài viết
    Thích nhất là cái vạch báo đó, đơn giản, dễ nhận biết và rất chính xác mà không cần phải đón hay vạch ra coi. Nhờ cái vạch này mà mình cũng tiết kiệm đc tã đó.
    Ngoài ra thì tã Merries với chất liệu mềm mại, thiết kế phù hợp đặc biệt êm ái, thoáng khí cho bé yêu của mẹ thoả chí hiếu động. Với các tính năng độc đáo như sau: Siêu mềm mại với chất liệu của toàn bộ miếng tã mềm mại. Siêu thông thoáng với rãnh thông khí độc đáo thoát hơi ẩm quanh eo và chất liệu màng đáy thoát khí đặc biệt. Siêu thấm hút với lõi siêu thấm hút kép thấm hút nhanh, đều và ngăn thấm ngược. Siêu linh hoạt trong chuyển động với thiết kế phù hơp, tã Merries luôn cho bé cảm giác thoải mái khi vận động.
    • 11,124 Bài viết

• 5,372 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi myvnus Xem bài viết
    Mình hay tiết kiệm cho bé dùng tã dán nhưng khi Tính toán thấy không hiệu quả lắm nên mình chuyển thẳng qua tả quần vừa tiết kiệm nước giặt vừa khỏe mẹ mà mông bé cũng thấy sảng khoái, giấc ngủ bé vậy mà trọn vẹn hơn.
    Cùng 1 số tiền thì bịch tã dán sẽ nhiều miếng hơn tã quần nhưng tùy vào thời điểm hoặc giai đoạn thì mẹ chọn cho con xài tã dán/ quần. Bé còn nhỏ chưa biết trườn/bò/ chạy nhảy thì mình xài tã dán sẽ tiết kiệm hơn. Buổi tối thì xài tã quần để dễ thay và thay nhanh hơn, tránh làm bé thức giấc.
    Lời động viên đúng lúc sẽ chẳng khác gì một dạng "doping" giúp bạn vượt qua khó khăn Love%20Struck
    • 11,124 Bài viết

• 5,372 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sgniemnho Xem bài viết
    Nhân dịp quóc khánh 2/9 hình như các cửa hàng có chương trình khuyến mãi tã Merries phải không các mẹ?
    Uh, mình thấy đang giảm giá nhiều lắm đó, các mẹ tranh thủ mua để dành xài đi.
    Lời động viên đúng lúc sẽ chẳng khác gì một dạng "doping" giúp bạn vượt qua khó khăn Love%20Struck
    • 1,303 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi huynhdoanthuc Xem bài viết
    Cùng 1 số tiền thì bịch tã dán sẽ nhiều miếng hơn tã quần nhưng tùy vào thời điểm hoặc giai đoạn thì mẹ chọn cho con xài tã dán/ quần. Bé còn nhỏ chưa biết trườn/bò/ chạy nhảy thì mình xài tã dán sẽ tiết kiệm hơn. Buổi tối thì xài tã quần để dễ thay và thay nhanh hơn, tránh làm bé thức giấc.
    Các mẹ chú ý dù tã có đầy hay không đầy thì tối đa 4 tiếng là phải thay tã mới cho bé để tránh chị hăm tã hoặc nhiếm khuẩn.
    • 1,303 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi myvnus Xem bài viết
    Bỉm Merries giờ có thể tìm mua ở tất cả các siêu thị hay cửa hàng bách hóa lớn, cửa hàng mẹ và bé nữa. Mình hay canh các chương trình khuyến mãi để mua cho bé dùng, kiểu gì cũng dùng nên cứ mua trước không sợ ôi thiu hihi.
    Đang có chương trình khuyến mãi 2/9 kìa mẹ nó, mình cũng tranh thủ vác 1 thùng rồi.
    • 2,048 Bài viết

• 430 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi yenkhanh. Xem bài viết
    Đang có chương trình khuyến mãi 2/9 kìa mẹ nó, mình cũng tranh thủ vác 1 thùng rồi.
    Em vừa lượn lờ tiki thấy khuyến mãi tã quần nhiều lắm ah, lên đến 40%, ham hố lại đặt 3 bịch cho con dùng dần ah
    • 704 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tã giấy Merries có hạn sử dụng trong vòng 3 năm kể từ ngày sản xuất. Vậy nên tranh thủ tích trữ, lợi cả đôi đường cho mẹ và con
    • 2,048 Bài viết

• 430 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bề mặt tiếp xúc của tã Merries: xốp, mịn, êm dịu. Vậy nên mẹ yên tâm cho con dùng, không bị hăm, thấm hút tốt
    • 806 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hình bề mặt tã phóng to cho thấy da bé luôn được tiếp xúc với các điểm xốp mịn mềm mại này, từ đó bảo vệ làn da mỏng manh nhạy cảm của bé một cách tốt nhất. Đặc biệt với bé sơ sinh khi sử dụng các dòng bỉm dán Merries size NB , S, công nghệ tiếp xúc điểm kết hợp cùng lõi hút kép siêu thấm còn có tác dụng thấm hút cả phân lỏng giúp da bé luôn thoáng sạch và khỏe mạnh.
    pPM1tB8MTiECaFiAsfjknZ1u-fyK_NywFBbyA6HVn0umY0AvuHEgVs-kwoxa2ycFogr4Rl8wULinqHQeIXpSBRWLyWRVrw
    • 2,048 Bài viết

• 430 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tã Merries với lớp màng đáy thoát khí không thấm nước này được làm từ một loại chất liệu đặc biệt với các lỗ nhỏ bên ngoài bề mặt tã. Những lỗ này đủ lớn để cho phép “khí” giống như hơi nước được thoát ra ngoài và cũng đủ nhỏ để ngăn chặn “chất lỏng” như nước tiểu thấm qua

1wPKEVojBAvyoAPVsAn9Xw7nJGcWd-G_8os07odrFB2vcJ57YDHPF3tAbPUMEldNRzRfiGLmXbJVJiU87QD51hRngAIi
    • 1,303 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoanglamad Xem bài viết
    Tã giấy Merries có hạn sử dụng trong vòng 3 năm kể từ ngày sản xuất. Vậy nên tranh thủ tích trữ, lợi cả đôi đường cho mẹ và con
    Kinh nghiệm là trữ vừa thôi vì Merries cũng hay khuyến mãi, thứ nữa các mẹ có trữ thì trữ tăng size phòng khi bé lớn nhanh nha.
  • Trang 3/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 7