Cẩn thận với công việc gia công tranh thêu chữ thập, tranh đá

• 16K Lượt chia sẻ
  • 496K Lượt đọc
  • 102 Trả lời

• Trang 2/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 6

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em có bức tranh thêu bát mã, mới thêu dc 1 xíu, ai có thời gian thêu hộ em với ạ. giá cả the nào inbox em với. em thêu tầm 2, 3,4 tháng cũng được. chỉ cần đều mặt trước là ok. kích thươc để về em đo lại.

unnamed

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 183 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

vấn đề là nên cẩn thận thui, chứ cũng có người thuê uy tín mà. đợt trước mình cũng nhờ 1 chị bạn thuê hộ để thêu tranh con công, xong thì trả phí, mình nghĩ quan trọng là tìm mối quen, chứ giờ lừa đảo cũng nhiều mà.
    sigpic466651_2
    • 16 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trinhbaotran1998 Xem bài viết
    e có nhận đc công r các mẹ ạ, e thêu tranh 1 mặt thôi ạ ^^
    Bạn này thật may mắn nhỉ hihi
    • 16 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi DauLunTieuQuy118 Xem bài viết
    c bạn mình cũng từng dính phải tình huống tương tự. làm tranh thêu, đặt cọc 350k. Bắt sửa tới sửa lui. rồi lý do này nọkêu nếu sai thì chỉ trả tiền cọc thôi chứ cũng ko trả tiền công. Chạy tới chỗ giao hàng cũng gần cả tiếng đồng hồ. C này cũng tức mình giữ lại chưng luôn ko thèm giao nữa
    mọi người nên cẩn thận ạ
    Nó chịu trả lại tiền cọc đã là mừng lắm rồi đó bạn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 16 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi matngoc17nd Xem bài viết
    vấn đề là nên cẩn thận thui, chứ cũng có người thuê uy tín mà. đợt trước mình cũng nhờ 1 chị bạn thuê hộ để thêu tranh con công, xong thì trả phí, mình nghĩ quan trọng là tìm mối quen, chứ giờ lừa đảo cũng nhiều mà.
    Đúng là cũng có chỗ uy tín nhưng lừa đảo thì nhiều hơn đâu biết đường nào mà lần, cứ thấy đăng tin tuyển thì cứ làm thôi đâu biết được lại có trò lừa đảo mới. Mà mình thấy tuyển nhiều mà thường xuyên lắmm nên chắc chắn còn rất nhiều bạn bị sập bẫy đấy
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xin hỏi, bạn đã tìm được người thêu chưa?
    NẾu được vui lòng cho mình thông tin liên lạc, mình có thể thêu giúp bạn, Tiền công sẽ trao đổi.
    Cám ơn bạn
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

XIn chào bạn!
    Xin hỏi, bạn đã tìm được người thêu chưa?
    NẾu được vui lòng cho mình thông tin liên lạc, mình có thể thêu giúp bạn, Tiền công sẽ trao đổi.
    Cám ơn bạn
    Trích dẫn Nguyên văn bởi NhungNhung24101990 Xem bài viết
    em có bức tranh thêu bát mã, mới thêu dc 1 xíu, ai có thời gian thêu hộ em với ạ. giá cả the nào inbox em với. em thêu tầm 2, 3,4 tháng cũng được. chỉ cần đều mặt trước là ok. kích thươc để về em đo lại.

unnamed
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thật may đọc được chia sẻ của các mẹ, mình cũng đang tính nhận tranh về thêu. Thế này thì tự mua về thêu trưng cho sướng, đỡ ôm cục tức.
    Cảm ơn các mẹ nhiều.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Co ai theu cho ban chua. Chua thi minh nhan theu. K thay sdt cua ban. Co gi lien he minh. 0975056831
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em có ý kiến thế này, các chị nào đã bị lừa thì nói hẳn tên tuổi, sđt, địa chỉ của người lừa đảo ra luôn đi, để các chị em biết mà tránh. Những ai đã nhận được tiền công thêu tiện thể cũng chia sẻ luôn nơi đáng tin cậy đi. Thời buổi này thật giả lẫn lộn, nêu lên đích danh để mọi người khỏi bồn chồn. Giống em đây đang thêu nè, chưa đến ngày giao đâu, nhưng thấy các chị chia sẻ ít nhiều cũng có chút hoang mang
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có chị nào có sách hướng dẫn thêu bức này ko cho em đc ko ạ?em bị mất ạ.tranh chữ thập . em ở tphcm,quận 2 ạ
    WP_20150215_002_1
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hjx. Mình nhận thêu tranh của một người tên Trang ở gò vấp. Vì có con nhỏ mới 10 tháng nên vừa trông con, vừa thêu, lại sợ thêu ko kịp, stress ghê luôn, ấy vậy mà gần tới ngày giao tranh thì đến nhà đó, người ta bảo nhỏ dọn đi rồi, điện thoại thì ko liên lạc được, thế là mất 350k, mà còn bị stress một thời gian nữa. Hjx hjx. Giờ thì tốt rồi, vừa ở nhà thêu tranh để dành "bán".
    • 4,753 Bài viết

• 2,996 Được cảm ơn

Bản chất là có những người thích đi lừa người khác để kiếm tiền, mà lừa người giàu thì khó, lừa người nghèo dễ hơn. Càng nghèo càng dễ lừa.
    Cô bạn mình cũng định vừa ngồi bán hàng, vừa thêu tranh.
    Mình nói với cô ấy rằng, hãy đi qua các cửa hàng massage có cave mọc nhan nhản đầy đường ấy, lúc không tiếp khách, các em ấy làm gì nếu không phải là vật tranh ra thêu?
    Cho nên việc tuyển nhân sự thêu tranh là nói dối. Nhân công giá rẻ đầy đường, không đến lượt mình làm đâu.
    https://zaodich.com/forum/f2758/dau-tram-dau-que-dau-bac-ha-dau-tram-huong-dau-dinh-huong-dau-massage-dau-sa-dau-dua-1509735/index1.html
    Phở dài là của người ta
    Bánh Canh xứ Huế, chính là Vợ anh!
    -Xã yêu Cường Thăng Long-
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 187 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

bây giờ nhiều chỗ bán ko đc, thế là họ tuyển người thêu tranh nhưng thực ra là lừa mình để họ bán tranh, thậm chí giá cọc còn mắc hơn giá mua
    gần đây e thấy có 1 chị ở Q.6 đang tuyển người thêu tranh trên FB, coi thử thì công thêu chưa tới 1 triệu mà thời gian thêu chưa tới 30 ngày cho 1 bức full (chưa full thì con thấp hơn), rồi thêu 2 mặt cũng tương tự vậy, mấy chị cẩn thận nghen
    • 155 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

đúng rùi đó các mẹ...mình cũng bị lừa vậy..bắt đặt cọc...thêu ngày thêu đêm để kịp giao,mà chả lời lãi gì..đem đến nó phán câu làm không đúng quy cách..nào là không được nhảy chỉ quá 3 dòng,theo phải sắc trước huyền sau,rồi thêu trên dưới phải đẹp như nhau,k được quấn chỉ...mà bức tranh nếu mình đem về bán cũng chẳng thể nào lấy lại số tiền cọc mình đặt ra...nên các mẹ cẩn thận...đừng ham vậy mà dẫn thân vào là chít
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn còn cần người thêu tranh không số dt của mình đây 01233949857
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn còn cần người thêu không. Có gì liên lạc với mình qua số dt 01233949857
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn còn cần người thêu không?
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 39 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cho m hoi. Lam the naoo de biet dooann nao can they Chu x, down nao 1/2x
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hien1123 Xem bài viết
    Cho m hoi. Lam the naoo de biet dooann nao can they Chu x, down nao 1/2x
    Mọi người ơi, cho mình hỏi nên mua tranh dán đá của hãng nào vậy ạ. Mình tìm hiểu trên mạng, mỗi đại lý lại PR cho một hãng khác nhau, xem nhiều quá mình loạn mất rồi. Òa Òa.... Tư vấn giúp mình với ạ
  • Trang 2/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 6