TIN TÀI TRỢ.

Cách nào để giảm thiểu chi phí tiền điện thoại gọi hàng ngày vậy cm?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.86K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 158 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Khi Mon ra đời tôi cũng như gia đình vỡ òa trong hạnh phúc, lần đầu tiên làm mẹ là niềm hạnh phúc vô bờ bến không có từ ngữ nào có thể diễn tả được thành lời, ở nhà chăm con đồng nghĩa với việc giảm thu nhập - tăng chi tiêu cho cả gia đình nên em cũng tính bán hàng online tranh thủ thời gian nghỉ sinh này. Em bán đồ ăn handmade tự chuẩn bị từ A-Z, từ mua nguyên liệu, nấu nướng, quảng cáo facebook và ship đơn hàng, công việc tuy bận rộn nhưng có thêm tiền mua sữa bỉm cho Mon. Hàng ngày em phải gọi rất nhiều cuộc cho nguồn bán nguyên liêu, online để chốt đơn hàng cũng như gọi điện cho shipper cho khách hàng nhận đồ, hàng ngày chắc nhẩm tới hàng trăm cuộc (trộm vía) nên hôm nay hỏi ý kiến các mẹ xem có cách nào để giảm thiểu chi phí này không, mua gói data internet nào hay sim cước nào rẻ rẻ chút? Cám ơn các mẹ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 54 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mẹ đảm đang quá, vừa chăm con nhỏ vừa bán được đồ online, như mình chăm con thôi cũng không xong hzzz
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 122 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng bán hàng online ở nhà và cũng hay phải gọi điện cho đủ đầu mối, thường thì bán hàng không nên đổi nhiều số nên mình chọn gói data, mình dùng vina nên dùng luôn gói cước 3G/4G nhưng mỗi tội dùng nhiều máy hay hết pin
    • 57 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mẹ nó mua sim của Itelecom mới ra đi, gọi nội mạng hoặc Vinaphone miễn phí 30 phút mà còn được thêm 3Gb data tha hồ chốt đơn nhé, hehee
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Sim v90 Viettel
    • 657 Bài viết

• 342 Được cảm ơn

bây giờ mọi người hầu như ai cũng dùng Facebook, Messenger, Line Zalo này nọ, mình có thể dùng cái đó để tiết kiệm mà
    • 158 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi jennifer_Phi Xem bài viết
    bây giờ mọi người hầu như ai cũng dùng Facebook, Messenger, Line Zalo này nọ, mình có thể dùng cái đó để tiết kiệm mà
    Dạ vâng chị ạ, cũng có tận dụng được ít nhiều, nhưng không phải ai cũng có và lúc nào mình hoặc khách cũng có thể dùng được chị ạ
    Đưa người, ta không đưa qua sông - Sao có tiếng sóng ở trong lòng
    Bóng chiều không thẳm, không vàng vọt - Sao đầy hoàng hôn trong mắt trong ?
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 46 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mẹ nó dùng gói cước vina ấy hoặc itelecom mới ra, ông xã em mua cho dùng nghe gọi cũng thấy ổn
    Greelux – Hơi thở Thơm Mát Tức Thì
    Mua ngay Xịt thơm miệng thảo dược Greelux tại các hiệu thuốc, siêu thị trên toàn quốc. Để luôn sẵn sàng “Hơi thở thơm mát mọi lúc mọi nơi”. Hotline: 18001791
    • 157 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mẹ nó đúng là superwoman, em cũng muốn tranh thủ nghỉ đẻ kiếm thêm thu nhập như mẹ nó, cho em hỏi kinh nghiệm với ạ
    • 101 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trộm vía mẹ nó bán hàng tốt phết nhỉ
    em mới mua sim 087 Itelecom dùng cũng ổn lắm
    ngoài nội mạng gọi cho mạng Vina cũng được frree 30 phút cơ mà
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 35 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mẹ nó bán hàng gì thế cho em cắp sách học hỏi với
    • 73 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoabattu285 Xem bài viết
    Khi Mon ra đời tôi cũng như gia đình vỡ òa trong hạnh phúc, lần đầu tiên làm mẹ là niềm hạnh phúc vô bờ bến không có từ ngữ nào có thể diễn tả được thành lời, ở nhà chăm con đồng nghĩa với việc giảm thu nhập - tăng chi tiêu cho cả gia đình nên em cũng tính bán hàng online tranh thủ thời gian nghỉ sinh này. Em bán đồ ăn handmade tự chuẩn bị từ A-Z, từ mua nguyên liệu, nấu nướng, quảng cáo facebook và ship đơn hàng, công việc tuy bận rộn nhưng có thêm tiền mua sữa bỉm cho Mon. Hàng ngày em phải gọi rất nhiều cuộc cho nguồn bán nguyên liêu, online để chốt đơn hàng cũng như gọi điện cho shipper cho khách hàng nhận đồ, hàng ngày chắc nhẩm tới hàng trăm cuộc (trộm vía) nên hôm nay hỏi ý kiến các mẹ xem có cách nào để giảm thiểu chi phí này không, mua gói data internet nào hay sim cước nào rẻ rẻ chút? Cám ơn các mẹ.
    Em đang dùng sim mới của itelecom, họ mới ra nên nhiều ưu đãi cho khách hàng, gọi miễn phí nội mạng/ mạng vinaphone dưới 30 phút và tặng 3Gb đấy mn ạ
    mn thử chuyển nghiên cứu chuyển qua sim này xem ntn
    • 45 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

mom ơi nếu nghe gọi dùng mấy gói sim của nhà mạng mới ý bạn, Vietnamobile, G mobile hay Itelecom mới ra mắt em thấy cũng được nè
    • 241 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    như thế này thì chị nên đăng ký gọi nội mạng ấy
    có mấy cái gói có 10k mà đc mấy chục phút gọi nội mạng ấy
    Hãy nhớ rằng.............Hạnh phúc là một hành trình...........chứ không phải là đích đến
    • 188 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    đăng kí gói gì rẻ rẻ đấy, chắc chắn sẽ rẻ hơn rất nhiều