TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ tư vấn giùm em tý:

• 0 Lượt chia sẻ
  • 667 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 188 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

EM 26 tuổi nặng 50 kg. cao 158. Phình phường phải không ạ. Váy vó công sở có đủ cả. Giờ em muốn một vài bộ mang tính năng động mà vẫn tới công sỏ như thường. Phiền các mẹ tư vấn giúp em với. Giầy dẹp thì mua thể loại nào? ở đâu? TuTúii hay ba lô. Quần bò với áo thun kiểu như thế nào được ạ. Tự dưng em thích mang phong cách nghịch nhịch. Các mẹ tư vấn giùm nhé. Kèm luôn cả địa chỉ nữa. Em vịt lám các bác ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 133 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mẹ nó đang muốn trẻ hóa à ?

Up 1 tấm hình thử mới tư vấn đc mẹ nó ạ. Nói chung chung quá khó tư vấn lắm ^^:Sigh:
    Em bảo anh đi đi
    Sao anh không dừng lại ?
    Em bảo anh đừng đợi
    Sao anh vội về ngay ?

Lời nói thoảng gió bay
    Đôi mắt huyền đẫm lệ
    Sao mà anh ngốc thế
    Không nhìn vào mắt em ?
    • 188 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

híc . Mình không bít cách up hình lên như thía nào cả. Nói chung là người mình cân đôi bạn ạ" mọi người nhận xét thế" Váy áo gì thì mặc z M quần bò thì mặc cỡ 27. vậy đó. ba vòng đều đặn. hi hi em hơi bánh mì tý vì sinh em bé. chỉ số 85 70 86 thía đó bạn ơi. Các bác có máu me thwoif trang hay đam mê shoping thì chia sẻ cho em tý kinh nghiệm nhé. Làm mới mình cho cuộc sống tươi trẻ.:Battin ey::Rose:
    • 133 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mẹ nó có nick y!M ko, cho xin nhé. Chắc mẹ nó đang ở HN à ?
    Em bảo anh đi đi
    Sao anh không dừng lại ?
    Em bảo anh đừng đợi
    Sao anh vội về ngay ?

Lời nói thoảng gió bay
    Đôi mắt huyền đẫm lệ
    Sao mà anh ngốc thế
    Không nhìn vào mắt em ?
    • 53 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chị ơi giày này rất phong cách, http://www.123mua.com.vn/xem?sp=LNBAcaBVQW, chúc chị th6em xinh đẹp

em ko quen biet gì với người bán hàng nha . em sợ mấy vụ này lắm