TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ mách giúp địa chỉ xem tử vi tốt ở Hà Nội

• 11 Lượt chia sẻ
  • 250K Lượt đọc
  • 316 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Có mẹ nào biết địa chỉ xem tử vi tốt ở Hà Nội không ạ?
    Em muốn láy lá số cho bé quá mà không biết thầy nào tin tưởng được.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 89 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Em nghiền tử vi lắm, có quen 1 bác ở Cần Thơ, được cái bác ấy xem onl cho mình, chị gửi ngày, tháng, năm sinh và giờ sinh chính xác cho bác ấy, bác sẽ nói tổng thể về ngoại hình, tính cách, cuộc đời. Sau đó muốn hỏi gì thêm thì bác sẽ trả lời rất nhiệt tình.
    Em xem bác lâu rồi, mỗi lần có chuyện suy nghĩ là lại nhờ bác xem giúp xem có qua đc ko hoặc diễn biến tiếp theo thế nào. Mấy người ở công ty em cũng nhờ xem, nói chung khá uy tín.
    Thanh toán thì qua chuyển khoản cho bác ấy, tùy tâm mình thôi, ko quy định bao nhiêu.
    Tuy nhiên trẻ em chưa nên xem tử vi, lá số đâu chị ạ
    • 455 Bài viết

• 163 Được cảm ơn

chà, tớ chưa đi coi bói, và ghét coi bói nói thật ra là sợ, anh họ nhà tớ thì cái gì cũng phải xem bói, đến nỗi sanh đứa thứ hai, cũng xem bói trước là con trai hay con gái, nhưng có một cô này tớ khâm phục, cổ ở trên điện biên, họ hàng gì với nhà bác tớ, (nhà bác tớ ngoài bắc, nhà tớ trong nam), anh trai tớ làm kd, hôm gọi điện hỏi thăm có việc gd, rồi nc công việc, tự dưng bác bảo mày gọi cô ấy , kêu cháu bác N,.. Tức là kẻ nam, người bắc xem bói trên đt ấy ạ, thế quái nào, chẳng biết mô tê gì ( vừa gọi cho bác xong thì gọi luôn cho cô ấy), nói trúng phóc, từ việc nhà mình có gì, có gì, vị trí nào, đến văn phòng anh ấy có gì, kể cả việc đưa 1nv của ổng đi nhậu về tông xe chết, cũng biết, cả nhà cứ dán tai phóng mắt vào cái đt mà nghe mà nhìn, hihix, em choáng, và em sợ
    Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui..............
    • 145 Bài viết

• 230 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi caffe Xem bài viết
    Em nghiền tử vi lắm, có quen 1 bác ở Cần Thơ, được cái bác ấy xem onl cho mình, chị gửi ngày, tháng, năm sinh và giờ sinh chính xác cho bác ấy, bác sẽ nói tổng thể về ngoại hình, tính cách, cuộc đời. Sau đó muốn hỏi gì thêm thì bác sẽ trả lời rất nhiệt tình.
    Em xem bác lâu rồi, mỗi lần có chuyện suy nghĩ là lại nhờ bác xem giúp xem có qua đc ko hoặc diễn biến tiếp theo thế nào. Mấy người ở công ty em cũng nhờ xem, nói chung khá uy tín.
    Thanh toán thì qua chuyển khoản cho bác ấy, tùy tâm mình thôi, ko quy định bao nhiêu.
    Em cũng đang muốn xem, chị có thể cho em sđt với bác ý ko ạ? (PM em cũng đc) Thanks chị trước
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 132 Bài viết

• 123 Được cảm ơn

chị qua hội quán lý số 29 quốc tử giám, có anh chủ quán xem cũng đc đó chị. Do là hội quán nên nhiều thầy lắm nhưng e khuyên là ở đấy có a chủ quán xem có vẻ có tâm nhất, và e xem cũng thấy đúng nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cảm ơn chị.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 47 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Mình cũng đang xem của chú này, chú Trúc ở Cần thơ phải không bạn?
    Chú ấy được cái rất nhiệt tình, có vấn đề gì vướng mắc cứ nói chuyện với chú ấy không cũng giải tỏa được rất nhiều
    • 145 Bài viết

• 230 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ntyuki83 Xem bài viết
    Chú ấy được cái rất nhiệt tình, có vấn đề gì vướng mắc cứ nói chuyện với chú ấy không cũng giải tỏa được rất nhiều
    chị cho em contact cả chú với
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 251 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

vào đây ngồi hóng các mẹ để tích trữ sổ địa chỉ khi cần
    ...Trọn đời mình bên nhau nhé anh, tình yêu
    Vì chính em mà thôi, vì yêu anh mất rồi...

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 89 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Đúng rồi bạn ạ, bác ấy rất nhiệt tình (gọi là bác mãi mới biết bác ấy ít tuổi hơn bme mình nhưng quen miệng). Bác ấy nhiệt tình lắm, có chuyện buồn trong cuộc sống onl nói chuyện vs bác ấy cũng nhẹ nhàng hơn, vừa biết chuyện sẽ đi đâu về đâu, vừa giải tỏa tâm lý.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 3 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Để tìm hiểu về chú ấy, mời các mẹ vào đây:http://diendan.lyso.vn/viewtopic.php...434&start=3110
    Chú hoạt động bên lyso.vn với nick Tây Đô đạo sĩ đấy.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 89 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi conthong Xem bài viết
    Để tìm hiểu về chú ấy, mời các mẹ vào đây:http://diendan.lyso.vn/viewtopic.php...434&start=3110
    Chú hoạt động bên lyso.vn với nick Tây Đô đạo sĩ đấy.
    Chờ trên diễn đàn lâu + ko được luận giải nhiều, kỹ như nói chuyện trực tiếp qua đt hay yahoo.
    Bạn nào cần contact cứ pm mình nhé.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 290 Bài viết

• 103 Được cảm ơn

Oánh cái dấu để hóng hớt.
    • 102 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Chờ trên diễn đàn lâu + ko được luận giải nhiều, kỹ như nói chuyện trực tiếp qua đt hay yahoo.
    Chị cho em contac với em đang cần lắm chị à.

Thanks chị nhiều nhiều nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 89 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Tớ xem bác Trúc nhiều lần và thấy rất đúng, bác cũng nhiệt tình. Tuy nhiên đó là cảm nhận của riêng tớ. Bạn nào đã hoặc đang nhờ xem sau khi có kết quả thì để lại phản hồi để những mẹ khác cùng biết nhé.
    • 2,084 Bài viết

• 1,170 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình đánh dấu ra tết nhờ xem.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 578 Bài viết

• 403 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn ah, mình có một địa chỉ: thầy Quang (anh cũng đc) ở phố Vĩnh Phúc, Hà Nội. Đt: 0988156869. Địa chỉ mình không rõ nhưng bạn có thể gọi cho thầy hỏi. Anh này vẫn đi làm hàng ngày, xem tử vi chỉ là nghề tay trái, mình đã đi xem 1 lần nhưng hồi đó mình nhầm giờ sinh của mình, thầy xem và phán luôn "đây không phải là lá số của em". Mỗi lần 100k. Nhiều người đến xem lắm, quan trọng bạn chuẩn bị list câu hỏi cần hỏi, chứ để thầy tự nói thì cũng ít hơn so với mong đợi.
    It is not length of life, but depth of life.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,876 Bài viết

• 1,709 Được cảm ơn

oánh dấu hóng hớt
    Mã vạch hàng hóa TQ bắt đầu bằng các số: 690, 691, 692, 693, 694, 695. Mã Đài Loan là 471
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 154 Bài viết

• 691 Được cảm ơn

Cô bạn mẹ mình năm ngoái dẫn 2 mẹ con đi xem ở ông Chương (Nam Định), ông này xem luôn phải nhìn xoáy đầu trước ( ông ấy bảo đó là giờ sinh trời định). Thấy ông ấy giải nhanh. Nhưng lần đầu thì thường nói tổng quan thôi. Những lần tiếp theo có khúc mắc gì hỏi nấy thì ông giải đáp cặn kẽ
    Đòi lại công lý cho người cha bị đâm chết vì đến thăm con

https://www.facebook.com/nguoi.cha.vi.dai

Hãy để lại comment của bạn về vụ việc "Người cha bị đâm chết khi thăm con"
    https://vnexpress.net/gl/vi-tinh/2012...-khi-tham-con/

Những lời tâm sự của a. Trần Trung Hiếu- Người cha bị đâm chết khi thăm con
    https://www.webtretho.com/forum/f188/...4/index15.html
    • 595 Bài viết

• 764 Được cảm ơn

Chị ơi pm em sdt chú Trúc với ạ. Em cảm ơn chị nhiều nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)