Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ giúp ý kiến, ở VN các mẹ thich mua hang gì từ Mỹ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 519 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 1,691 Bài viết

• 6,417 Được cảm ơn

Chào các chị và các bạn trong WTT, mình có một thắc mắc muốn nhờ mọi người góp ý. Mình sống ở Mỹ, công việc của mình tạo điều kiện cho mình có thể mua hàng giá sĩ distributor price- giá dành cho nhà phân phối. Những mặt hàng đó là: kem tẩy nám, kem làm trắng da và mờ vết thâm, mỹ phẩm đặc trị cho da nhờn và bị sẹo thâm, đốm nâu ...mà người VN ở hải ngoại hay dùng. Ngoài ra còn nước sơn móng tay đổi màu, áo thun, dép kẹp, vòng đeo tay đổi màu khi ra nắng ... Nói chung nếu mình bán những thứ đó ở VN thì có khách hông, các mẹ có mua không.

Thật ra mình chỉ thấy thích công việc mua bán online và vì thấy mình có cơ hội lấy giá sỉ, chứ công việc này không đem lại thu nhập chính cho mình, làm vì vui và muốn thử là chính. Hoặc là mua bán lại đồ điện tử đã xài rồi, quần áo trẻ em, đồ dùng nhỏ cho gia đình, làm bếp... Mình nhờ mọi người cho ý kiến nhé mình có nên làm ko, nếu làm thì ai muốn mua thì chuyển tiền vô tk của mình ở VN, mình thấy nhận được là sẽ gởi hàng về. Cám ơn nhiều !

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 583 Bài viết

• 1,155 Được cảm ơn

Mình thấy mọi người thích xài thuốc bổ của Mỹ.

Kem tẩy nám da hàng dỏm của hãng Feiya đó, nghe đồn người Việt bên Mỹ xài nhiều lắm. Như vậy không phải người Việt ở Mỹ cũng đều dùng hàng xịn.
    a0XAp8
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,068 Bài viết

• 790 Được cảm ơn