TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ có tin vào lời quảng cáo giảm béo nhanh của các TMV và Spa ko?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 474 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hi các mẹ, em mới tham gia diễn đàn, thấy các mẹ ở đây rất hiểu biết về các lĩnh vực làm đẹp. Em thì chưa có kinh nghiệm mấy vụ này lắm, tính lại nhát nhát, ga mờ nên em muốn hỏi các mẹ ở đây 2 vấn đề này ạ

Thứ nhất: em đang bị béo bụng ( eo bánh mì) đang tham khảo mấy phương pháp giảm béo ở vài nơi. Thấy chỗ nào hcoj cũng quảng cáo là sẽ giảm được bằng này bằng kia, nhưng ko biết có giảm được như thế thật ko? Khid đến các TMV để giảm béo em nên hỏi họ nhưng câu hỏi jh hả các chị? ( em cứ phải lên ds câu hỏi trc ko lại ú ớ quên mất, nó nói ngọt ngọt thế là chẳng hỏi jh nữa ) Mọi người đóng góp câu hỏi hộ em nha! hỏi cầng xoáy vào càng tốt.

Thứ 2 là vụ triệt lông: Cũng với thắc mắc tương tự các chị ạ, em nên hỏi nó những jh để kiểm chứng được độ an toàn và uy tín ở đó ạ? Vì nhiều ng nói với em chưa phải TMV lớn đã là uy tín đâu. Mọi người giúp em nhé!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn ơi, tớ đang vừa làm giảm béo vừa triệt lông ở Luxury Spa đây, thấy cũng được lắm, ban đầu mới làm sợ gần chết, tớ nhát đau lắm, nhưng làm hoài cũng quen, giờ thì thấy thoải mái rồi.không đau đau.bạn qua thử đi, địa chỉ ở 76 Nguyễn Thị Định,Cầu Giấy đấy, có gì thì alo cho tớ, số của tớ là 0984142432. tớ tên Nhiên,