TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ cho em hỏi Có nên đầu tư forex không ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 13.1K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 218 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

mình thì không biết về cái này. nhưng thấy mấy người bạn cũng đầu tư vào chơi forex thấy cũng có tiền lắm đó. không biết cách chơi thế nào

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 25 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Chơi forex dễ bị bệnh tim. Chơi chứng khoán Việt Nam dễ hơn, cơ hội thắng cao hơn nếu chỉ đặt mục tiêu là lãi hơn gửi Ngân hàng.

Thời gian đầu nên chơi rất ít, chỉ vài triệu đồng để rèn luyện, kỹ năng, tăng vốn từ từ khi đã có kinh nghiệm. Chưa có kinh nghiệm thì tuyệt đối không được sử dụng đòn bẩy. Nếu biết đọc Báo cáo tài chính là một lợi thế.
    📢 Lông công tự nhiên - nhập khẩu Ấn Độ
    Giá: 39.000 đồng/cọng - dài 100cm
    09 Trần Quang Cơ, Quận Tân Phú (gần Đầm Sen)
    ☎ 0983 916 815
    • 113 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chơi gì thì chơi, cũng nên có chừng mực, vì mình còn gia đình mình nữa mà, đừng cắm đầu vào laptop cả ngày chẳng biết ra tiền như thế nào, chỉ sợ ảnh hưởng đến hạnh phúc gia đình,
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sàn fbs hiện nay rất được nhiều trader chơi với độ uy tín cao, có nhiều giải thưởng hấp dẫn, không cần deposit vẫn giao dịch được trong real bình thường. bạn có thể tìm hiểu thêm tại đây: 1DTmS3JQkS-O7PlXrRh7KxbljbGFiFnN2xktSlTdG4_27-KG34_hoVOwofH2UP5eP8PQZSA6RGv-8euMppfLvEXfXSOHnKr9ImUfaoEVIgfeiUED0Yr_CaxxCx9WJ7l_yQgPY6L-Mm5vJSg3s0daba8veClBn-E8zFwrhYRTVbfYzG1OZe80UbtK4sI

Đăng ký chơi tại đây: ju82Red3y-WbICkUIuHi7Yzm-W97FJ5a669nx2VWVvunrYk3G7lrjMGdIQZDp9xkpirrgNof0iEe7xs19S6IUaOcaf1Ljw
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em cũng muốn tìm hiểu nó như thế nào?
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2