TIN TÀI TRỢ.

Các chị giúp em với, vấn đề nhạy cảm ạ !!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 771 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị cho em hỏi, có ai quan hệ mà "cô bé" có mùi khó chịu chưa ạ bạn trai em bảo "cô bé" của em có mùi như..hôi nách, mặc dù em không ăn hành, tỏi, và vệ sinh mỗi ngày. Các chị ai biết cách nào giúp em với ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 658 Bài viết

• 470 Được cảm ơn

cái này khổ lắm đây tớ cũng ko rành lắm, nhưng có những loại thực phẩm giúp cải thiện mùi dịch âm đạo và tinh dịch đấy tiếc là tớ ko nhớ chính xác tên của nó chỉ nhớ 1 trong số đó là 1 loại ngũ cốc mà VN ko trồng nhưng hình như siêu thị có bán Với nam giới, việc tinh dịch có mùi vì ăn hành hay 1 số gia vị khác là chắc chắn đúng, báo chí nói nhiều rồi. Còn vấn đề tuơng tự với giới nữ thì chưa thấy nói. Trên diễn đàn này có 1 lần có bạn nữ nói rồi, là loại ngũ cốc mà bạn ý đề tên bằng tiếng Anh cơ
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 658 Bài viết

• 470 Được cảm ơn

à, 1 cách mà mẹ nó có thể áp dụng là rửa vùng kín bằng nước chè xanh nhé món chè xanh này các bác sĩ cũng đồng ý cho dùng đấy
    • 61 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Chị nghĩ em nên đi khám phụ khoa cho chắc ăn, có thể bị phụ khoa nên bị hôi thôi em a.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)