Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Các bố các mẹ giúp em chọn mua đồ sinh nhật cho đứa cháu gái 1 tuổi với ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.2K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tình hình là sắp đến ngày sinh nhật đưá cháu gái của bạn gái em.
    Thực sự là cũng chưa biết mua quà gì để cho lứa tuổi này nghịch ngợm chơi bời cả, thôi thì cứ mua tặng cháu bộ quần áo mừng sinh nhật. Nhưng mà là con trai. chưa có chút kinh nghiệm nào trong việc chọn mua đồ trẻ em cả nên muốn nhờ các chị, các mẹ tư vấn giúp :

1 : mùa hè sắp tới rồi chắc em nên mua 1 bộ mùa hè nhỉ : quần áo, giày dép mùa hè
    2 : em nên mua chất liệu vải ntn ạ, cái này cần các mẹ chỉ giúp sợ trẻ con nhạy cảm mua đồ dởm mặc xong lên nốt thì xong phim x_x
    3 : Bạn gái em bảo là thấy áo chống nắng cho trẻ con nó ngồ ngộ, mà đứa cháu kia thì ko thiếu thứ gì, nên tham khảo ý kiến các mẹ có nên mua ko ạ
    3 : và cuối cùng là mua ở đâu uy tín vs lại giá cả phải chăng vì dù sao chúng em cũng đang còn là sinh viên.

Xin cảm ơn các mẹ, các chị đã vào đọc và tư vấn giúp em với. Cuối tuàn này rồi.
    Uy tín là số 1
    Trách nhiệm là số 2
    Lợi nhuận là số 3

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 51 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Đồ cho trẻ 1 tuổi mà bạn với túi tiền sinh viên thì cứ vào chợ quần áo mua cho lẹ, vào đó người bán cũng có kinh nghiệm gợi ý mẫu đẹp cho bạn. Tặng cháu gái thì mua váy hay bộ nào mát mẻ cho cháu là được. Đừng vào shop mua mắc lắm, hàng chợ thì chất liệu vải cũng thế chứ không phải sida gì đâu, shop cũng lấy từ hàng chợ ra thôi. Nếu ở SG thì bạn nên vào chợ An Đông (cũ) để chọn lựa, rất nhiều sạp bán quần áo con nít để tặng thôi nôi, đầy tháng.
    Chúc bạn vui vẻ!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)