TIN TÀI TRỢ.

Bãi trông giữ xe ô tô trên đường Láng Hạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.51K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 45 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Chào các mẹ!
    Nhà em mới chuyển nhà đến Láng Hạ (đoạn gần khách sạn Fortuna). Mẹ nào biết có bãi gửi xe ô tô ngày đêm ở gần khu vực đó chỉ cho em nhé, xe nhà em là Santafe và
    VIO nếu được cả giá tiền thì tốt quá, em muốn gần nhà để mỗi lần đi đâu lấy cho thuận tiện.

Thks các mẹ!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 13 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi huongpham Xem bài viết
    Chào các mẹ!
    Nhà em mới chuyển nhà đến Láng Hạ (đoạn gần khách sạn Fortuna). Mẹ nào biết có bãi gửi xe ô tô ngày đêm ở gần khu vực đó chỉ cho em nhé, xe nhà em là Santafe và
    VIO nếu được cả giá tiền thì tốt quá, em muốn gần nhà để mỗi lần đi đâu lấy cho thuận tiện.

Thks các mẹ!
    Ngay ben 31 Lang ha cho cua hang ban thuoc Mega trong day co bai giu xe , chi sang hoi xem the nao nhe
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 45 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Dạ, thk mẹ nó nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 45 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Hixxxxxx Em hỏi ở bên Mega, họ hết chỗ rùi ....chán.
    Sang Ngọc Khánh vừa xa lại ko có mái che, bãi ko đẹp...anh xã nhà em bảo xa và lão này cũng kỹ tính nhất định ko chịu cho xe vào bãi ko ưng í chẹp...bọn e vẫn phải để nó ở hầm gửi xe của cơ quan, chịu khó đi xe máy vậy.
    Bác nào biết có chỗ gửi xe nào chỉ cho em nhé.
    Hazzzzzz, đúng là Hà Nội xe máy muôn năm.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 45 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Chào các mẹ!
    Sau 1 thời gian khai quật và lùng tìm bãi đỗ xe, nhà e đã tìm được nhà cho chúng rùi, phùùù...em chia sẽ luôn với mọi người để mọi người có thêm 1 địa chỉ nữa nhé.
    Bãi đỗ xe ở 11 Láng Hạ (bên cạnh đại sứ quán Mỹ), bãi có mãi che, cao, đẹp, có hệ thống rãnh thoát nước ngầm nên ko lo xe mưa nắng và mưa hỏng lốp nữa. Hiii lại tiện đường cho nhà em quá.
    Mà giá lại mềm nữa: nhà em gửi đêm là 1tr/xe.
    Lưu ý: bãi đó đỗ được khoảng 30 xe thui, nên các mẹ nhanh nhanh nhé, hazzzz HN đất chật người đông mà hình như là ko mún phát triển xế hộp lưu thông thì phỏng các mẹ nhỉ.
    Hy vọng đưa được 1 thông tin hữu ích cho các mẹ có xế.