Ai đã ngâm cứu căn hộ PentStudio Tây hồ cho em xin thông tin với?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.23K Lượt đọc
  • 32 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 60 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Tình hình là nhà em có ít vốn gọi là của để dành nhiều khi cũng tính buôn bán cái j to lớn tí nhưng quả thật là không có khiếu nên thôi dẹp, qua nay v.c em đang tính đầu tư mấy căn hộ dịch vụ. Ox e cũng tìm hiểu vài dự án rồi nhưng thấy chưa thực sự thấy tiềm năng lắm. Hôm rồi đọc báo thấy có bên pentstudio tây hồ, dự án nghe chừng lớn, có vẻ ổn áp về mặt lợi nhuận sau này. Nhưng nói thật bỏ ra cả đồng tiền nên cũng phải cân nhắc cho kỹ. Nhà mình có ba mẹ nào có thông tin về dự án này không ạ? Hoặc là biết dự án nào ngọt nước thì chỉ giúp em, để em ngâm cứu cả thể

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 30 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

vị trí chỗ mô zợ chủ thớt? giá rổ mần răng??
    tầm 1 tỷ có mua đc ko há??
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 1 năm
    • 47 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Đọc qua Pentstudio nghe tưởng là bên chụp ảnh nào, hóa ra là căn hộ, dự án này mới hay sao đó, em chưa nghe bao giờ
    • 197 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tinhmehien Xem bài viết
    Đọc qua Pentstudio nghe tưởng là bên chụp ảnh nào, hóa ra là căn hộ, dự án này mới hay sao đó, em chưa nghe bao giờ
    Đó là mom không để ý thôi chứ đây cũng là dự án BĐS đình đám đó chứ, được đánh giá là Condotel đầu tiên tại Hà Nội đấy ạ
    Bản thân em thì cũng thích lắm nhưng cò không tiến nên thôi ngồi nhìn các chế đầu tư thôi ạ.
    Chứ nói thật nếu mà có trong tay ít vốn tầm vài tỏi là em cũng triển luôn rồi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 98 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Có tiền thì quăng ít đất nền, lựa mấy khu ngoài rìa, ngoại ô, tầm 2,3 năm nữa mở rộng nội đô ra thì nghiễm nhiên thành đất nội thành, khi đó bán ăn chênh giá cũng lời rồi. Cần gì phải đầu tư vào mấy căn hộ dịch vụ, em thấy cẩn thận lại sặc tiết đấy, nhiều người than thua lỗ, âm vốn chỏng vó kia kìa. Nên suy nghĩ cho kỹ
    • 60 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi YeuConGai1902 Xem bài viết
    Có tiền thì quăng ít đất nền, lựa mấy khu ngoài rìa, ngoại ô, tầm 2,3 năm nữa mở rộng nội đô ra thì nghiễm nhiên thành đất nội thành, khi đó bán ăn chênh giá cũng lời rồi. Cần gì phải đầu tư vào mấy căn hộ dịch vụ, em thấy cẩn thận lại sặc tiết đấy, nhiều người than thua lỗ, âm vốn chỏng vó kia kìa. Nên suy nghĩ cho kỹ
    Mn tính nghe thì ngon ăn nhưng em nói thật nhà em cũng khảo qua 1 số chỗ hết rồi, có người còn phải bán tống bán tháo không đủ vốn đấy ạ, hay là mình chưa đủ nhìn xa trông rộng để quăng lưới chỗ nào đó tiềm năng thì ko rõ, về căn hộ dịch vụ thì cũng tùy mà mn, nếu xem xét cẩn thận kỹ, và có sự cam kết rõ ràng từ CĐT thì em nghĩ cũng hay chứ nhỉ
    • 178 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaominhtran33 Xem bài viết
    vị trí chỗ mô zợ chủ thớt? giá rổ mần răng??
    tầm 1 tỷ có mua đc ko há??
    Số tiền đó thì khó lắm bạn ạ, theo mình thì bỏ ra mấy trăm trc mua trả góp thôi chứ mua luôn mà 1 tỷ thì khó thật
    • 23 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi YeuConGai1902 Xem bài viết
    Chứng khoán thế nào các chế? hay là cày việt lốt đê, mấy bữa lại nghe trúng bao nhiêu tỷ, sướng tê cả người
    • 80 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Có phải chỗ 699 Lạc long quân không chủ thớt?
    Mình thấy hôm rồi anh trai mình mới qua xem tình hình, hình như là đặt cọc hay làm thủ tục mua 1 căn hộ dịch vụ gì đó, thấy bảo dự án này được lắm. Thực tế thì mình không rõ thế nào
    • 130 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Đi đâu thấy mọi người cũng thảo luận xôn xao vụ đầu tư tài chính, rồi mua bán nhà đất, căn hộ các kiểu. Thấy chạnh lòng quá đê
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 59 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sumobbq_quansu Xem bài viết
    Đi đâu thấy mọi người cũng thảo luận xôn xao vụ đầu tư tài chính, rồi mua bán nhà đất, căn hộ các kiểu. Thấy chạnh lòng quá đê
    Công nhận, nhà nhà ăn lên làm ra từ bđs, người người tậu nhà lầu xe hơi nhờ đất đai các kiểu.
    Mà cái kiểu người giàu rồi thì cứ giàu, nhiều tiền đầu tư nhiều thì lại thu về gấp bội còn kiểu cò con như mình, nghiên cứu nát óc cũng chả dám chốt
    • 60 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuoimomong Xem bài viết
    Có phải chỗ 699 Lạc long quân không chủ thớt?
    Mình thấy hôm rồi anh trai mình mới qua xem tình hình, hình như là đặt cọc hay làm thủ tục mua 1 căn hộ dịch vụ gì đó, thấy bảo dự án này được lắm. Thực tế thì mình không rõ thế nào
    Em không nhớ chính xác địa chỉ mom ơi, nhưng đúng là Pentstudio chỗ Lạc Long Quân đó, khu vườn đào phú thượng đấy ạ. Em thấy nhiều người nói ok, nhưng nói thật em vẫn muốn tham khảo ý kiến các ba mẹ nhà mình cho đảm bảo, vì thấy nhà mình thành viên đông đảo, có nhiều kinh nghiệm thực tế, dù sao cũng hơn nghe báo đài hay đọc trên mạng
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 1 năm
    • 58 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mua nhà mua cửa thì việc lớn trong đời cứ nên nghiên cứu cho kỹ lưỡng mẹ nó ạ
    • 147 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Giờ nhiều khi thấy mình không update kịp các dự án bất động sản nữa, cứ vèo vèo ấy, không nói đùa bữa đến nhà con bé bạn thân hồi ĐH, 2 năm rồi mới đến mà vào nhà nó tí thì lạc, trước ở đầu lối làm gì có tòa nhà nào, thế mà giờ đến mọc lên cao chót vót, làm mình cứ tưởng đi lộn đường
    • 106 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi AngelAngel192 Xem bài viết
    Giờ nhiều khi thấy mình không update kịp các dự án bất động sản nữa, cứ vèo vèo ấy, không nói đùa bữa đến nhà con bé bạn thân hồi ĐH, 2 năm rồi mới đến mà vào nhà nó tí thì lạc, trước ở đầu lối làm gì có tòa nhà nào, thế mà giờ đến mọc lên cao chót vót, làm mình cứ tưởng đi lộn đường
    Có khi chỉ nửa năm không lui tới đã thay đổi nhiều, ví dụ như nhà mọc lên, rồi quán xá, rồi lại chặt bớt cây đi nữa, công nhận 2 năm thì lạc lối thật chứ ko đùa
    Siêu thị nội thất Promart - Nội thất gỗ tự nhiên đẹp
    • 137 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

xem xét cho kỹ nếu thấy nhiều điểm nổi trội cảm thấy ok thì tiến hành mua bán thôi, giờ nhiều nơi để chọn lắm có phải ít chỗ như ngày xưa đâu mà lo phỏng
    • 55 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

ai đã ngâm cứu căn hộ pentstudio tây hồ cho em xin thông tin với ạ? em đang đắn đo cân nhắc dự án này với 1 dự án khác cũng gần đó? em thì hơi thiên về pent nhưng lão nhà em lại có vẻ ưng bên kia hơn hichichichic
    • 147 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Noithat_Promart Xem bài viết
    Có khi chỉ nửa năm không lui tới đã thay đổi nhiều, ví dụ như nhà mọc lên, rồi quán xá, rồi lại chặt bớt cây đi nữa, công nhận 2 năm thì lạc lối thật chứ ko đùa
    Haha đúng kiểu ai rồi cũng khác nhà cửa đường xá thì lại càng không phải ngoại lệ phải không á
    • 61 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anhtrangng820 Xem bài viết
    ai đã ngâm cứu căn hộ pentstudio tây hồ cho em xin thông tin với ạ? em đang đắn đo cân nhắc dự án này với 1 dự án khác cũng gần đó? em thì hơi thiên về pent nhưng lão nhà em lại có vẻ ưng bên kia hơn hichichichic
    Căn hộ được thiết kế mỗi căn cao 5m và trải dài suốt căn hộ, tầm nhìn ấn tượng ,nội thất hiện đại tối ưu hóa không gian, có lợi thế lớn về giao thông cũng như không gian yên tĩnh giữa Hà Nội ồn ào náo nhiệt. Với một tòa tháp duy nhất cùng chiều cao ấn tượng, tầm nhìn tuyệt đẹp ra Sông Hồng và Hồ Tây, có 319 căn hộ sang trọng cùng với hệ thống tiện ích hoàn hảo. Không gian & tiện ích tiêu chuẩn quốc tế, cung cấp đầy đủ những nhu cầu của cư dân hiện đại.
    Bác cần hỏi gì nữa không ạ
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 107 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baohanguyen8778 Xem bài viết
    xem xét cho kỹ nếu thấy nhiều điểm nổi trội cảm thấy ok thì tiến hành mua bán thôi, giờ nhiều nơi để chọn lắm có phải ít chỗ như ngày xưa đâu mà lo phỏng
    Hỏi trước cũng đâu có thừa hả mẹ cháu? có mất gì đâu ha, cứ hỏi thôi nà
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2