TIN TÀI TRỢ.

Tư vấn cách tăng sức đề kháng cho trẻ mới đi học mầm non

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.25K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bé nhà mình mới đi học hay ốm quá cứ tình hình này thì cả năm đi học ốm suốt mất.Có mn có cách hay để chăm bé cho đỡ ốm yếu khi đi mới học k? các mẹ mách cho em với em cảm ơn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mẹ biết làm kiểu gì phân biệt đươc hàng nhái hàng giả không, em thấy chỗ nào rẻ quá cũng không tin được
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhhiennn Xem bài viết
    mẹ biết làm kiểu gì phân biệt đươc hàng nhái hàng giả không, em thấy chỗ nào rẻ quá cũng không tin được
    cũng khó mẹ ạ, mẹ cố tìm dược cơ sở nào mà phân phối chính hãng ấy, hàng nội địa hàn thì tốt lắm, khoi chê nến giá cũng cao chứ ko hề rẻ đâu ạ
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hôm nay mình mua cho bé và kiểm tra thử thấy chuẩn phết, cảm ơn mẹ đã chỉ nhé
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mẹ cho con ăn uống đầy đủ chưa, chế độ ăn liệu có hợp lý chưa, mẹ xem lại chế độ dinh dưỡng của con, đầy đủ chất là được.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi congchualinh24 Xem bài viết
    mẹ cho con ăn uống đầy đủ chưa, chế độ ăn liệu có hợp lý chưa, mẹ xem lại chế độ dinh dưỡng của con, đầy đủ chất là được.
    Bé nhà em thì nhỏ hơn bé nhà chủ post một chút nhưng mà cũng yếu lắm, cho ăn mà có chịu ăn đâu, nhiều lúc nghĩ nản con ko ăn này mai kia vào mẫu giáo chả biết có bằng dc bạn dc bè xong r lại ko ăn ốm yếu cứ quấy nhiễu thé thì ai mà chịu nổi dc
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chauanhcan123 Xem bài viết
    Bé nhà em thì nhỏ hơn bé nhà chủ post một chút nhưng mà cũng yếu lắm, cho ăn mà có chịu ăn đâu, nhiều lúc nghĩ nản con ko ăn này mai kia vào mẫu giáo chả biết có bằng dc bạn dc bè xong r lại ko ăn ốm yếu cứ quấy nhiễu thé thì ai mà chịu nổi dc
    khổ thân nhà mẹ ghê, mẹ đã tham khảo sản phẩm bổ trợ giúp con ăn uống chưa, men cốm, bột hồng sâm,.. mẹ thử cho con uống xem ăn uống có cải thiện không ạ
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi congchualinh24 Xem bài viết
    khổ thân nhà mẹ ghê, mẹ đã tham khảo sản phẩm bổ trợ giúp con ăn uống chưa, men cốm, bột hồng sâm,.. mẹ thử cho con uống xem ăn uống có cải thiện không ạ
    Men với cốm chũng cho uống r ấy àm bé bị phụ thuộc lắm mẹ ạ, cứ phải có mới ăn rời ra cái là quấy nên mình ko dùng nx luôn, bột hồng sâm để mình xem xét tại cũng chưa hiểu rõ lắm mó như nào
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

QXBLmlFkZq3FgDuy0iWYxAzvvUqCbrPIPhg5r1ccg47SCfh5SnBHIBHnish0okLESfV2BOlLF7g0RURPE737s8kLW5hGRQ

Dùng đc 1 tháng cái sâm này ổn phết các mẹ ạ
    chuyên bán hông sâm baby hàn quốc chính hãng sẵn sàng test thử bằng mọi cách