TIN TÀI TRỢ.

Tại sao bé lại có mụn trứng cá

• 0 Lượt chia sẻ
  • 652 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ ơi!
    có mẹ nào có bé bị như thế không? Bí nhà mình được hơn sáu tháng nhưng lại có mụn trứng cá từ khi mới sinh. mẹ đã đưa Bí đi khám ở BV Da Liễu nhưng bs cũng chịu thôi và nói từ từ sẽ hết nhưng mình không biết khi nào thì hết, nhìn Bí thấy tội lắm.Mong các mẹ giúp nhé:Sad:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,101 Bài viết

• 872 Được cảm ơn

Con bạn có nặng ký không? Tốt nhất là bạn mang bé đến Viện Nhi, khám chuyên khoa nội tiết.

Có chắc là trứng cá không? hay là mụn sữa (kê), bé nào cũng có í mà? Con mình phải hơn 2 tháng mới hết
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 345 Bài viết

• 296 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mẹ nó ơi, ko phải lo lắng qua đâu.Mụn trứng cá đó ko có ảnh hưởng gì đến sức khoẻ và sự phát triển của bé cả.Con trai mình cũng bị vậy đấy.Ngay từ lúc mới sinh ra, hai bên má đã lấm tấm mụn đầu đen rồi, những mụn đó khi già sẽ bật ra nhân trắng như trứng cá của người lớn.Mới đầu tớ cũng lo lắm nhưng ông ngoại là BS Da Liễu viện 108 cứ cười rồi bảo mình lo vớ vẩn, ngoài 1 tuổi nó sẽ tự hết.Bây giờ cháu được 6.5 tháng rồi. hai má quả thực sắp hết nhưng lại mọc lên ở trên trán, thỉnh thoảng lại mọc 1 cái như mụn bọc ý.Trông già lắm ...
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Meyeubong oi vậy mẹ bí cũng đõ lo rồi.bé nhà mình thỉnh thoảng cũng có một cái mụn bọc to lắm đó.bé nhà mình bằng tháng với nhà bạn đó thế bé nhà bạn đo, hôm nay nình phát hiện ra cu cậu đã mọc được 2 cái răng rồi mừng ghê đó.còn bé nhà bạn đã mọc răng chưa?