TIN TÀI TRỢ.

Tắm Lactacyd cho bé có tốt ko?

• 3 Lượt chia sẻ
  • 80.6K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ cho em hỏi với ,bé nhà em được hơn 1 tháng,người với măt bị nổi rôm ,em dùnglactacyd hôm đầu ,lau mặt bằng nước pha loãng L thì da 2 hốc mắt bị đỏ ,lúc sau thì hết ,sáng hsau rửa mặt bằng nước lọc ấm thì chỗ đó lại đỏ ,hic hic ,có mẹ nào bị giống thế này ko,liệu có phải bị dị ứngk nhỉ,người bé tam xong thì k sao

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 480 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi FEBJUL Xem bài viết
    Các mẹ cho em hỏi với ,bé nhà em được hơn 1 tháng,người với măt bị nổi rôm ,em dùnglactacyd hôm đầu ,lau mặt bằng nước pha loãng L thì da 2 hốc mắt bị đỏ ,lúc sau thì hết ,sáng hsau rửa mặt bằng nước lọc ấm thì chỗ đó lại đỏ ,hic hic ,có mẹ nào bị giống thế này ko,liệu có phải bị dị ứngk nhỉ,người bé tam xong thì k sao
    Hic mình chỉ thấy dùng Lactacyd để tắm gội cho bé thôi, nếu lau mặt cho bé mẹ nó dùng nước ấm llau nhẹ nhàng cho bé à được rồi vì da mặt bé rất mòng và nhạy cảm.
    tIe9p7
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 425 Bài viết

• 676 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình chỉ tắm cái đó cho bé khi bé bị rôm sảy thôi......
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bé nhà mình toàn dùng nước tắm thảo dược Ababy, do bác sĩ kê cũng tốt lắm, mình dùng suốt cho bé hơn năm nay rồi
    • 34 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bé nhà em từ lúc sinh ra toàn tắm lactacyd màu xanh lá, em thấy da vẫn ẩm mà em thích nhất cái mùi thơm của nó, rất là dễ chịu. Nhưng em chỉ dùng tắm với gội đầu thôi chứ rửa mặt thì chỉ rửa bằng nước sạch thôi ạ, da mặt con mỏng manh lắm sao dùng hóa chất được
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2