Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Sữa tắm chứa chất kháng khuẩn có tốt cho da bé?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.97K Lượt đọc
  • 42 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 39 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi noihoadicon Xem bài viết
    Các mẹ ơi em mới gửi bé shu nhà em đi nhà trẻ mà hai tuần bé đau hết hơn một tuần rồi, không biết là do lạ nơi nên bé bị như vậy hả mẹ.
    Đi học đổi môi trường đó mẹ, bé nhà em cũng vậy, mẹ thường xuyên nhắc bé rữa tay bằng xà phòng kháng khuẩn, rữa tay trước khi ăn, về nhà mẹ cũng tắm cho bé bằng sữa tắm kháng khuẩn luôn mẹ nhé, tuy không hết nhưng cũng hạn chế được phần nào việc bé bị đau, và tập thoái quen rữa tay cho bé luôn mẹ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 56 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hôm qua bé nhà em xem quảng cáo trên tivi có thấy sữa tắm Biore đang có tặng kèm thêm sản phẩm gì hay sao á mẹ, hình dán hay gì đó mà bé nhà em cứ đòi dẫn đi siêu thị hoài thôi các mẹ,
    • 96 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ nên tập thoái quen thể dục mỗi ngày cho bé mẹ nhé, chỉ cần 30 phút đi bộ mỗi ngày với một phương pháp đi bộ đúng là thẳng lưng, nắm lòng tay, sải bước ngắn, tốc độ vừa phải, lịch trình đều đặn, như vậy sẽ tăng sức đề kháng của bé lên đấy mẹ, kết hợp với sữa tắm kháng khuẩn nữa sẽ giúp bé phòng ngừa được các bệnh cảm vật,
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3