TIN TÀI TRỢ.

Ở SG, tã vải vuông (cỡ lớn) được bán ở đâu? xin chỉ dùm!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.94K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,070 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Mình đã đi tìm khắp các ST ở SG nhưng k tìm ra đc chỗ nào có bán tã vải vuông cỡ lớn cho bé ss, Có ai biết xin chỉ dùm ạ!! thankuuu nhìu thiệt nhìu...
    banana1273a6227d87d420ca0f2ee585f893f1b.1banana

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 54 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Hồi trước mình mua đồ sơ sinh cho bé ở đây: chị Yến 163 Nguyễn Công Trứ, Q1, tel. 823-1464. Bạn hỏi thử xem chị ấy có nhận đặt tã vuông không? chứ trước mình chỉ mua tã chéo thôi.
    Chỗ này VP mình mọi người hay mua/đặt đồ cotton trắng cho con mặc ở nhà đơn giản, mềm mát. Chị ấy may đồ bỏ mối ngoài chợ đấy nên giá cũng được, nhưng lâu rồi mình không ghé không biết dạo này sao. Bạn tham khảo xem, nhớ xem kỹ chất lượng vải/thun & giá cả nhé.
    • 1,070 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Mình đã ghi lại thông tin bạn cho mình rồi, cảm ơn bạn nhìu lắm lắm....
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 344 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

ở Coop Mart Đinh Tên Hoàng có đấy bạn ơi.
    lúc mình sinh bé các chị cùng CQ có tặng cho mình 1 bịt tả vuông, mình không biết cột tả vuông như thế nào nên mình lấy lau cho bé khi tắm luôn rồi vì nó rất mềm mịn.
    • 1,070 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi metinlun
    ở Coop Mart Đinh Tên Hoàng có đấy bạn ơi.
    lúc mình sinh bé các chị cùng CQ có tặng cho mình 1 bịt tả vuông, mình không biết cột tả vuông như thế nào nên mình lấy lau cho bé khi tắm luôn rồi vì nó rất mềm mịn.
    Mình đã vào ST Coopmark ĐTHoàng rùi, cũng đã tìm khắp 2 quầy bán đồ ss ở dưới nhà nhưng vẫn k thấy, hỏi n.viên thì họ bảo k có bán. Mình cần tìm tã vải vuông ( thay vì là tã xéo hình tam giác thì cái mình cần là hình vuông) Có thể bạn đã nhằm tã vải vuông với tấm lót hình vuông (có viền đủ màu) k? Mình đi khắp các ST trong SG, ghé cả các shop, cũng k có. Mình đã gọi điện cho shop mà bạn henny có giới thiệu, họ vẫn bảo k có. Có lẽ mình fải bỏ cuộc rùi.
    Cảm ơn bạn metinlun nhìu lắm lắm....
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 344 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vitrung82
    Mình đã vào ST Coopmark ĐTHoàng rùi, cũng đã tìm khắp 2 quầy bán đồ ss ở dưới nhà nhưng vẫn k thấy, hỏi n.viên thì họ bảo k có bán. Mình cần tìm tã vải vuông ( thay vì là tã xéo hình tam giác thì cái mình cần là hình vuông) Có thể bạn đã nhằm tã vải vuông với tấm lót hình vuông (có viền đủ màu) k? Mình đi khắp các ST trong SG, ghé cả các shop, cũng k có. Mình đã gọi điện cho shop mà bạn henny có giới thiệu, họ vẫn bảo k có. Có lẽ mình fải bỏ cuộc rùi.
    he he mình xin lỗi, mình đã ĐT hỏi lại chị ấy rồi là mua ở chợ Tân Định chứ không phải ST ĐTH, mình không lộn đâu bạn ơi, đó là tả vuông 1 bịt 5 cái màu trắng.
    Từ đường Hai Bà Trưng, giữa hàng trái cây của chợ Tân Định cạnh TTYT quận 1, có con hẻm nhỏ bạn đi vào, lối rẽ đầu tiên vào mấy kiốt bán đồ sơ sinh, kiốt đầu tiên có bán đấy.
    Bạn đi thử xem, chắc chắc có và chắc chắn đúng là tả vuông đấy bạn ạ.
    • caotuyetnga Khách
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vitrung82
    Vitrùng 82 ơi ,
    có ai mà bán tả vuông bao giờ.
    Mua vải cotton mõng cắt cắt,,,may may,,,mà thành.

Muốn có tả vuông?? đến nhà má Nga đi ,sao mà khờ thế.!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 220 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Hehe,lên Parkson có ngay của Anaku Malaysia, tớ đi Malay cũng mang về 20 miếng của Pigeon, xài thích lắm 70x70cm, nếu bạn thích thì tớ tặng nhé.PM đi
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 344 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi caotuyetnga
    Vitrùng 82 ơi ,
    có ai mà bán tả vuông bao giờ.
    Mua vải cotton mõng cắt cắt,,,may may,,,mà thành.

Muốn có tả vuông?? đến nhà má Nga đi ,sao mà khờ thế.!!!
    Ai nói với mẹ nó là không có tả vuông , mẹ nó ra chợ Tân Định mà hỏi, muốn mua mấy tấn nó bán cho. không biết mà bày đặt
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 13 năm
    • 1,357 Bài viết

• 474 Được cảm ơn

Tả vuông dùng như thế nào nhỉ, ai biết chỉ giùm em với. Em được cho một ít mà ko biết dung.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,860 Bài viết

• 1,892 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi henny Xem bài viết
    Hồi trước mình mua đồ sơ sinh cho bé ở đây: chị Yến 163 Nguyễn Công Trứ, Q1, tel. 823-1464. Bạn hỏi thử xem chị ấy có nhận đặt tã vuông không? chứ trước mình chỉ mua tã chéo thôi.
    Chỗ này VP mình mọi người hay mua/đặt đồ cotton trắng cho con mặc ở nhà đơn giản, mềm mát. Chị ấy may đồ bỏ mối ngoài chợ đấy nên giá cũng được, nhưng lâu rồi mình không ghé không biết dạo này sao. Bạn tham khảo xem, nhớ xem kỹ chất lượng vải/thun & giá cả nhé.
    cho mình spam oánh dấu địa chỉ này nhé:LoveStruc: