TIN TÀI TRỢ.

Nhắn các mẹ có con hay bị viêm phế quản, viêm phế quản phổi

• 5 Lượt chia sẻ
  • 5.32K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 96 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Nhắn các mẹ có con hay bị viêm phế quản, viêm phế quản phổi, mình 2 bé rồi và 1 bé hay bị viêm phế quản, 1 bé hay bị viêm phế quản phổi, cứ tái đi tái lại rất mệt. Nhưng mình đã áp dụng mấy biện pháp sau thì thấy con đỡ hẳn (trộm vía), vì áp dụng nhiều biện pháp nên mình cũng ko khẳng định được là do cái gì, nhưng mình thấy cả 2 bé trộm vía tỷ lần là cực kỳ ok, có đợt thời tiết thay đổi đột ngột, nước mũi chảy hơn tuần, ho sù sụ nhưng ko hề bị xuống phế quản hay phổi.
    1. Vitamin Abidec (mình cho uống hàng ngày khoảng hơn 3 tháng rồi)
    2. Broncho Vaxom (mình hỏi cả bác sĩ hẳn hoi vì 2 thằng rất hay bị bệnh hô hấp)
    3. Thằng bé: Yến sào (loại nguyên tổ, chưng đường phèn); thằng lớn: Yến sào khánh hoà loại đóng lọ 70ml
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 75 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Con em từng uống Vacxom 1 đợt tầm tháng 1 năm nay nhưng vẫn hay bị sốt virus,uống vitamin thì k chịu vì ngọt,ăn yến thì em toàn phải nấu với cháo chứ k chưng đường phèn,vẫn ốm đau đều,mệt lắm í,suốt ngày bị tiểu phế quản mũi dãi
    Me yeu Bobby nhất trên đời!
    • 27 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Bé nhà mình thì chẳng cần dùng nhiều loại phức tạp như thế, chỉ cần dùng mỗi BoniKiddy là trộm vía đến ho với sổ mũi cũng không bị ấy.
    • 50 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Các mẹ đã thử dùng Cường phế khang chưa? Mình ra nhà thuốc thấy họ bảo tốt cho trẻ bị ho lắm đó. Bà chị mình cũng từng dùng cho đứa cháu bị ho thấy hiệu quả lắm. Nó ho cả tháng uống thuốc mà không đỡ. Uống Cường phế khang 2 tháng thì thấy đỡ hẳn luôn ấy.