Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Nhà 40m2, nhiều tầng -> có nên mua 2 cũi cho bé k???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 933 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, nhà em diện tích không rộng lắm, 3 tầng, 2 vợ chồng ở tầng 3, ông bà nội ở tầng 2, bếp và phòng khách ở tầng 1. Em định đóng 1 cũi cho bé ở trong phòng 2 vợ chồng tuy nhiên em chưa biết có cần phải đặt thêm 1 cũi hay nôi ở tầng 1 nữa không, vì nhà em không có osin, chỉ có bà nội nghỉ hưu trông cháu thôi, mà bà nội thì còn phải nấu cơm và làm việc nhà nữa, híc. Nhờ các mẹ có kinh nghiệm tư vấn giúp ạ!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 82 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mẹ nó mua 1 cái cũi ở tầng 3 chỗ phòng 2 vợ chồng và 1 cái nôi xách tay cho tiện đi đâu xách bé theo. Còn lớn chút thì để cái xe đẩy ở tầng 1 cho bé nằm đấy chơi là ok thui mà,cần gì 2 cái cũi cho chật mà ko cần thiết.
    BXWZ
    ticker5
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MẹYêuLanMy
    Mẹ nó mua 1 cái cũi ở tầng 3 chỗ phòng 2 vợ chồng và 1 cái nôi xách tay cho tiện đi đâu xách bé theo. Còn lớn chút thì để cái xe đẩy ở tầng 1 cho bé nằm đấy chơi là ok thui mà,cần gì 2 cái cũi cho chật mà ko cần thiết.
    Dạ vâng, cám ơn mẹ Lan My nhiều ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 35 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi menguyenanh
    Các mẹ ơi, nhà em diện tích không rộng lắm, 3 tầng, 2 vợ chồng ở tầng 3, ông bà nội ở tầng 2, bếp và phòng khách ở tầng 1. Em định đóng 1 cũi cho bé ở trong phòng 2 vợ chồng tuy nhiên em chưa biết có cần phải đặt thêm 1 cũi hay nôi ở tầng 1 nữa không, vì nhà em không có osin, chỉ có bà nội nghỉ hưu trông cháu thôi, mà bà nội thì còn phải nấu cơm và làm việc nhà nữa, híc. Nhờ các mẹ có kinh nghiệm tư vấn giúp ạ!
    Mẹ nguyenanh không cần phải mua 2 cũi làm gì cho tốn kém, bạn chỉ cần mua một cái cũi-giường kết hợp có thể gấp gọn vào ấy. Khi gấp gọn thì mình có thể di chuyển tầng 1, tầng 2 dễ dàng khi cần.
    Bạn có thể vào trang web này để tham khảo mẫu http://www.goodsmart.com.vn/osc/inde...09&cPath=37_79. Chúc bạn mua được cũi vừa ý nhé.
    Bé MinhAnh xin chào các bạn! :Battin ey: