TIN TÀI TRỢ.

Mua đồ hàng (bát đĩa, nồi...) ở đâu

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.34K Lượt đọc
  • 13 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 593 Bài viết

• 379 Được cảm ơn

Mình thấy trên mạng rất nhiều đồ chơi trí tuệ nhưng không thấy bán đồ hàng như bát đĩa, nồi...
    Mua mấy thứ này ở đâu hả các mẹ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 190 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Cũng quan tâm giống mẹ này. VÌ đồ chơi đồ hàng bát đĩa toàn đồ TQ nên k dám mua. Mà k bít có hãng nào sản xuất đồ chơi an toàn dạng này k. Các mẹ thông thái chỉ giúp với:Smiling:
    • 125 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Đồ chơi gỗ Voila ý, nhiều mẫu hay lắm mẹ nó à
    543d-DPP_0065
    hoặc của Veesano cũng đẹp
    8475_1
    4riVp7
    bs3jp7
    • 125 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

up thêm cho các mẹ một số mẫu voila rau củ quả nữa nè,nhìn thèm lắm hức hức
    s003B
    s033C
    sushi
    sushi
    gà quay
    s033
    pizza
    s609D
    bánh ngọt:rooling:
    033eDPP_0073-1_1-1
    4riVp7
    bs3jp7
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 240 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Mua ở đâu, giá thế nào chị nhỉ?
    • 5,194 Bài viết

• 1,918 Được cảm ơn

đồ chơi gỗ đẹp nhưng lỡ tay làm rơi cái tủ bếp vào chân thì đau chết. Cháu gái tớ làm rơi ngôi nhà vào chân, bật móng chân máu me be bét. Nhà tớ thì đặt hàng mua trên mạng 1 bộ của HQ cho con.:Sick:
    bong-horz HUESjQG HUESp7

9HRiRt89HRip7
    • 593 Bài viết

• 379 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bói Cá đáng yêu Xem bài viết
    up thêm cho các mẹ một số mẫu voila rau củ quả nữa nè,nhìn thèm lắm hức hức
    s003B
    s033C
    sushi
    sushi
    gà quay
    s033
    pizza
    s609D
    bánh ngọt:rooling:
    033eDPP_0073-1_1-1
    Mẹ Bói Cá đáng yêu xem mấy bộ này ở đâu thế chỉ mình với.
    Tớ cũng mua một bộ rau quả tương tự nhưng bằng nhựa, lúc đầu mình thích đồ gỗ nhưng thấy không an toàn vì nhiều đồ go khá sắc nhọn, với lại nhựa thì rẻ hơn.

Nhưng mình vẫn cần tìm thêm bộ nồi, bát đĩa và bộ đồ bác sĩ.
    Mẹ Axon_Edwards đặt mua ở đâu thế chỉ mình với?
    Ngoài ra mình đang cần mua một ngôi nhà gỗ cho búp bê mini, có mẹ nào biết ở đâu bán hoặc biết bác thợ mộc nào có thể làm được không? Hình mẫu tương tự như cái này :
    Georgia Peach Dollhouse | Modern Furniture Warehouse
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 5,771 Bài viết

• 15,941 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Cún Phính Xem bài viết
    Ngoài ra mình đang cần mua một ngôi nhà gỗ cho búp bê mini, có mẹ nào biết ở đâu bán hoặc biết bác thợ mộc nào có thể làm được không? Hình mẫu tương tự như cái này :
    Georgia Peach Dollhouse | Modern Furniture Warehouse
    Trên Vincom tớ cũng thấy bán cái này đấy, tòa nhà mới í
    Em đạt giải tuần 1 rồi Cảm ơn cả nhà Chương trình bình chọn gian hàng ưa chuộng tại Mua Gì? Ở Đâu? https://zaodich.com/forum/f2494/komas...nuong-1130274/

426019_521214117931516_458256870_n
    72985_521159207937007_872519172_n
    379170_463913543661574_1505702568_n
    • 125 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi, tớ hay mua đồ chơi bên LCM, đồ chơi gỗ Voila thì thỉnh thoảng chị Hương Cún&Lu có vài mẫu hay ho phết, vd như mẫu sushi, bánh ngọt, pizza, gà quay.vv..v..,hôm nay đi hội chợ thì thấy shop Doremi (k bit viết tên có đúng không nữa) có mấy mẫu rau củ quả đấy, mẹ nó thử vào LCM search xem sao nhỉ
    Vấn đề an toàn thì tùy vào độ tuổi và tùy từng mẫu thôi, các mẫu đồ ăn thì thường nhỏ nhỏ xinh xinh, màu sắc bắt mắt, chỉ các bé ít tháng là sợ bé cho vào mồm gặm, còn các bé lớn hơn thì chơi vô tư..
    Những mẫu to hơn như mô hình nhà, ô tô, thành phố... thì có thể dễ rơi vào chân hơn nhỉ :RaisedEye
    Nhà Axon cũng đặt mua đồ chơi gỗ bên HQ à, hay là đồ chơi Oxford?:Battin ey:
    4riVp7
    bs3jp7
    • 5,194 Bài viết

• 1,918 Được cảm ơn

ko nhà tớ chỉ đặt bộ đồ hàng của disney cho con gái. 1 hộp mở ra thành bàn kê để nẩu nướng. Nhà Cún Lu cũng thấy có nhưng phải bé lớn nữa, mà Bông thì 15 th:Smiling:
    bong-horz HUESjQG HUESp7

9HRiRt89HRip7
    • 5,194 Bài viết

• 1,918 Được cảm ơn

ko nhà tớ chỉ đặt bộ đồ hàng cho con gái. 1 hộp mở ra thành bàn kê để nẩu nướng. Nhà Cún Lu cũng thấy có nhưng phải bé lớn nữa, mà Bông thì 15 th:Smiling:
    bong-horz HUESjQG HUESp7

9HRiRt89HRip7
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 220 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

thế giá cả sao hả các chị, em nghĩ là đắt đúng không ạ?
    đồ china thì em ko dám mua, nhưng đồ này thì khoong biết tiền nong thế nào.
    em hỏi trước thôi chứ cũng chưa mua đc, bé nhà em mới 2 tháng,
    Tiện đây các mẹ cho em xin địa chỉ shop cún&lu. chop đấy toàn đồ xịn hả các mẹ?:rolleyes:
    • 593 Bài viết

• 379 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Axon_Edwards Xem bài viết
    ko nhà tớ chỉ đặt bộ đồ hàng cho con gái. 1 hộp mở ra thành bàn kê để nẩu nướng. Nhà Cún Lu cũng thấy có nhưng phải bé lớn nữa, mà Bông thì 15 th:Smiling:
    Ý mẹ nó nói bàn kê để nấu nướng là đồ chơi của bé ý à? Giá cả thế nào đấy hả mẹ nó? mẹ nó có hình hay đường link không cho mình xem với. thanks.
    • 125 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

ĐC nhà chị Hương nè:
    Địa chỉ: Số 36 ngõ 290 Kim Mã .Di động: 0913229290 (tớ cung cấp thông tin thế này có bị phạm quy không nhỉ:Angel
    Nhà Axon đã nhận được hàng chưa, show hình lên cho mọi người chiêm ngưỡng với:Battin ey:?
    4riVp7
    bs3jp7