Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Mua đồ chơi cho bé gái 2 tuổi các chị giúp em với

• 0 Lượt chia sẻ
  • 14.5K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 4,936 Bài viết

• 42,904 Được cảm ơn

Em có đứa cháu (cháu chồng tương lai ạ) mới 2 tuổi, bố mẹ nó giữ nó lắm, suốt ngày ở trong nhà với osin, một mình một phòng đồ chơi luôn. Đợt này e định mua cho bé 1 món đồ chơi lành lành. E nhớ hình như có cái nhà bóng hay nhà gì gì nhiều màu sắc, k bít cho bé gái 2 tuổi chơi có hợp lý ko các chị nhỉ. Mà anh chị nhà này giữ cháu ghê lắm, chơi cái này chắc cũng sạch sẽ và an toàn...
    Các chị tư vấn giúp em có nên mua loại này k, mua ở đâu và giá là bnhiu với ạ.
    E cám ơn
    Hy vọng sớm được gọi là mẹ kiddo trong DD nhà mình, e thèm như các chị quá rùi :Crying:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 4,936 Bài viết

• 42,904 Được cảm ơn

các chị ơi
    • 24 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

em ơi, thử mua cái hộp bỏ hình ( vuông, tròn, sao, tam giác) của hãng fisher price cho bé đi. Hình như giá là 170.000 thì phải. Bọn trẻ con cứ nhặt các hình rồi thả vào chỗ thích hợp vào trong hộp, chúng nó thích lắm.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 182 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cofee Lover Xem bài viết
    em ơi, thử mua cái hộp bỏ hình ( vuông, tròn, sao, tam giác) của hãng fisher price cho bé đi. Hình như giá là 170.000 thì phải. Bọn trẻ con cứ nhặt các hình rồi thả vào chỗ thích hợp vào trong hộp, chúng nó thích lắm.
    Cái đấy bên dochoithongminh gọi là xe thả hình trí tuệ, mình mới mua cho con nhà mình 18 tháng, xe có nhiều kích cỡ, mình mua loại nhỏ có 95k thôi mà loại xe tải to cũng không đắt đến 170k đâu. Bạn vào trang dochoithongminh.com mà xem nhé.
    5
    • 2,005 Bài viết

• 502 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kiddo131 Xem bài viết
    Em có đứa cháu (cháu chồng tương lai ạ) mới 2 tuổi, bố mẹ nó giữ nó lắm, suốt ngày ở trong nhà với osin, một mình một phòng đồ chơi luôn. Đợt này e định mua cho bé 1 món đồ chơi lành lành. E nhớ hình như có cái nhà bóng hay nhà gì gì nhiều màu sắc, k bít cho bé gái 2 tuổi chơi có hợp lý ko các chị nhỉ. Mà anh chị nhà này giữ cháu ghê lắm, chơi cái này chắc cũng sạch sẽ và an toàn...
    Các chị tư vấn giúp em có nên mua loại này k, mua ở đâu và giá là bnhiu với ạ.
    E cám ơn
    Hy vọng sớm được gọi là mẹ kiddo trong DD nhà mình, e thèm như các chị quá rùi :Crying:
    Cho mẹ nó cái link này nhé, hàng này tớ thường xuyên mua, đồ chơi đẹp, nhiều kiểu dáng, mẫu mã phong phú mà phục vụ rất oki
    http://www.lamchame.com/forum/showthread.php?t=17844
    Nhưng tớ nghĩ bé nên cho ra ngoài chơi, tiếp xúc trẻ con nhiều vào chứ chơi một mình cũng không thích đâu.
    Con tớ mới 1 tuổi mà tớ lôi nó đi chơi tá lả gần xa rồi, mình thích mà con cũng thích lắm:Smiling:
    dOeqNAW6p7
    1Dpwp7
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 4,936 Bài viết

• 42,904 Được cảm ơn

tại nhà đấy giữ con và bố mẹ đi làm suốt, thành ra k cho nó đi chơi nhìu đấy chứ ạ, suốt ngày quanh quẩn với osin thôi.. Đến tội con bé, hôm vừa rồi mới đc ra bờ Hồ thì lạ lẫm, k dám đặt chân xuống đất...
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 4,936 Bài viết

• 42,904 Được cảm ơn

e cám ơn các mẹ nhìu nhìu... :Smiling:
    • 56 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giadinhngochung Xem bài viết
    Cho mẹ nó cái link này nhé, hàng này tớ thường xuyên mua, đồ chơi đẹp, nhiều kiểu dáng, mẫu mã phong phú mà phục vụ rất oki
    http://www.*************/forum/showthread.php?t=17844
    Nhưng tớ nghĩ bé nên cho ra ngoài chơi, tiếp xúc trẻ con nhiều vào chứ chơi một mình cũng không thích đâu.
    Con tớ mới 1 tuổi mà tớ lôi nó đi chơi tá lả gần xa rồi, mình thích mà con cũng thích lắm:Smiling:
    Sao em bấm vào đó o chạy ra gì hết nhỉ
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bên mình thì mua tã nên dc khuyến mãi cho một đống đồ chơi luôn, tã Huggie ấy.
    Mình hay ra chỗ Phạm VIết Chánh mua đồ chơi cho con , chỗ đó cũng có mấy tiệm đồ chơi cho con nít vì gần BV Từ Dũ mà. Sang hơn 1 tý thì ra Hai Bà Trưng, đối diện công viên Lê Văn Tám cũng có một dãy cửa hàng đồ chơi. CHỗ đó thì hơi mắc một tý nhưng cũng có nhìu đồ chơi đẹp
    • 56 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

đối diện công viên Lê Văn Tám cũng có một dãy cửa hàng đồ chơi chi biết chính xác chô nào o em chồng em nó cần mua biếu sếp nó đang ở ngay sát đó
    • 496 Bài viết

• 1,206 Được cảm ơn

Đường 2 bà trưng, đối diện công viên Lê Văn Tám (mình chỉ biết Tứ cường và mấy tiệm gần Nón Sơn nữa.)
    M7J8aHPM7J8p7
    Y2RhX7EY2Rhp7
    pFIQpFIQp7
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngocthu270 Xem bài viết
    Đường 2 bà trưng, đối diện công viên Lê Văn Tám (mình chỉ biết Tứ cường và mấy tiệm gần Nón Sơn nữa.)
    Vâng , tiệm Tứ Cường cũng khá nổi tiéng đấy , hồi trước cũng dc giới thiệu vào mua ở chỗ này
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 296 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

bạn cứ mua đồ chơi fisher ấy, rất an toàn, giá thì tuỳ, từ 150 đến... triệu nên tuỳ túi tiền, nơi mua: lên Parkson tầng 5 đầy đồ chơi đắt và đẹp, đạt tiêu chuẩn đi tặng cháu tương lái :Laughing:
    • 56 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Parkson tầng 5 đầy đồ chơi đắt và đẹp, đạt tiêu chuẩn đi tặng cháu tương lái em qua rồi nhưng ở đó đắt quá trời quá đất bác có biết nơi nào mềm mềm hơn chút không
    • 36 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bác qua chỗ Trung hoà nhân chinh gần Lê văn lương có các bảng rất to mà em quên tên rồi
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 270 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

Không bít Kiddo đã mua đc quà cho cháu chưa? Mình cũng đang tìm mua cho cháu gái con ông anh chồng. Cháu 2 tuổi không bít mua j thik hợp? Năm ngoái đã mua cho nó 1 cây đàn Organ, rẻ thui...có 230k mà bé có thể sử dụng để học nhạc đc.:Smiling: Đợi Kiddo mua để thêm gợi ý:Sick:
    8tJ7p7
    0M:3.4KG 1M:4.6KG 56CM 2M:6.0KG 3M: 6.8KG 4M:7.5KG 5M:8.2KG 6M:9.0KG 7M:9.8KG 73CM 8M:10,5KG 75CM 9M: 11KG 75CM 10M: 11,5KG 77CM 11M:12KG 78CM 12M: 12KG 79CM 13M: 13KG 79CM 15M: 13.6KG 81,5CM 17M: 14.5KG 83CM 24M: 15,5KG 91CM

Các mẹ hãy Vote cho con thi ảnh đẹp nha
    • 36 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Pooh1983 Xem bài viết
    Không bít Kiddo đã mua đc quà cho cháu chưa? Mình cũng đang tìm mua cho cháu gái con ông anh chồng. Cháu 2 tuổi không bít mua j thik hợp? Năm ngoái đã mua cho nó 1 cây đàn Organ, rẻ thui...có 230k mà bé có thể sử dụng để học nhạc đc.:Smiling: Đợi Kiddo mua để thêm gợi ý:Sick:
    gl
    Mua ở đầu mà có 230 k thế năm nay còn bán giá đó o hả bác pm cho em cái đia chỉ cái nhá
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 270 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heoxinhcuame Xem bài viết
    gl
    Mua ở đầu mà có 230 k thế năm nay còn bán giá đó o hả bác pm cho em cái đia chỉ cái nhá
    Đàn Organ có micro và nhiều chức năng.có thể dùng pin hoặc cắm điện trực tiếp - Đồ chơi - Mẹ và bé | ÉnBạc.com
    Mình đã mua cái như thế này giá 230k ( mà hình như không đến, khoảng đấy). Mua tầm này năm ngoái mẹ nó ạ. Chắc ở các shop đồ chơi trẻ em đều có. Bé con anh mình thích lắm, đủ tất cả các tính năng của đàn, có Mic hát nữa bạn ạ.
    8tJ7p7
    0M:3.4KG 1M:4.6KG 56CM 2M:6.0KG 3M: 6.8KG 4M:7.5KG 5M:8.2KG 6M:9.0KG 7M:9.8KG 73CM 8M:10,5KG 75CM 9M: 11KG 75CM 10M: 11,5KG 77CM 11M:12KG 78CM 12M: 12KG 79CM 13M: 13KG 79CM 15M: 13.6KG 81,5CM 17M: 14.5KG 83CM 24M: 15,5KG 91CM

Các mẹ hãy Vote cho con thi ảnh đẹp nha