TIN TÀI TRỢ.

Loại bỉm nào thích hợp với bé

• 1 Lượt chia sẻ
  • 744 Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 599 Bài viết

• 351 Được cảm ơn

Các mẹ ơi mình tìm mãi trong diễn đàn mà không thấy đề tài nào về bỉm cho bé nên mình mở đề tài này các mẹ cùng chia sẻ kinh nghiệm dùng bỉm cho bé nhé. Bé nhà mình đang dùng Boby fresh của Diana nhưng vừa rồi công ty này đổi mẫu mã mới mình thấy bỉm như mỏng đi và miếng dính lại không dính bằng loại cũ. Mình đang định đổi sang loại khác mà chưa biết loại nào các mẹ cho ý kiến nhé.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 142 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_songhye Xem bài viết
    Các mẹ ơi mình tìm mãi trong diễn đàn mà không thấy đề tài nào về bỉm cho bé nên mình mở đề tài này các mẹ cùng chia sẻ kinh nghiệm dùng bỉm cho bé nhé. Bé nhà mình đang dùng Boby fresh của Diana nhưng vừa rồi công ty này đổi mẫu mã mới mình thấy bỉm như mỏng đi và miếng dính lại không dính bằng loại cũ. Mình đang định đổi sang loại khác mà chưa biết loại nào các mẹ cho ý kiến nhé.
    MÌnh thấy bỉm GOON hàng Nhật là tốt nhất, mỗi tội hơi đau túi xiền một tí. MÌnh mua ở cửa hàng MẸ và Bé trên NGô Thì Nhậm loại size S có 63 miếng là 189k (tính ra cũng ko đắt lắm). Bây giờ mình cũng đang dùng bỉm Pureen, thấy cũng được.
    • 2,291 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Mình xài của Huggies, xài rất tốt, có từng loại theo từng cân nặng của bé. Và có cả loại cho bé trai và gái riêng biệt.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 435 Bài viết

• 228 Được cảm ơn

Mình thấy dùng PetPet của Malai cũng rất hợp lý. 96K túi Size L, 38 miếng, mỏng, mềm, màu xanh rất dịu mắt.
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 599 Bài viết

• 351 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Eric's Mom Xem bài viết
    Mình xài của Huggies, xài rất tốt, có từng loại theo từng cân nặng của bé. Và có cả loại cho bé trai và gái riêng biệt.
    Bạn dùng Huggies của VN hay Hàn quốc vậy?
    • 2,291 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Mình xài Huggies của Úc.
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 599 Bài viết

• 351 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Eric's Mom Xem bài viết
    Mình xài Huggies của Úc.
    Oa, vậy bạn mua ở đâu vậy. Giá rổ thế nào.
    • Chờ kích hoạt
    • 14 năm
    • 643 Bài viết

• 350 Được cảm ơn

Đã có rất nhiều topic bàn về các loại bỉm cho bé trong Mục lục này, các bạn tìm đọc lại và tham gia tiếp trong các topic đó nhé:
    https://www.webtretho.com/forum/f71/muc-luc-tham-khao-cham-soc-be-57138/