Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Hỏi nơi mua tã giấy, giấy lau đít baby tại Hà Nội

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.17K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình chuẩn bị cho cháu về Hà Nội chơi, nhưng mang theo tã giấy và giấy lau đít cho bé thì quả là cồng kềnh quá. Ở Hà Nội, có chỗ nào bán những thứ này không? Ai biết giới thiệu cho mình với. Đồng thời, cho mình hỏi, mọi người thường dùng loại tã giấy nào thấy tốt? bởi vì chắc là có nhiều loại tã, nếu dùng phải loại không tốt sẽ làm bé (nhất là bé trai) dễ bị hăm. Mong mọi người tư vấn giùm với!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,253 Bài viết

• 283 Được cảm ơn

Bạn ra phố Lãn Ông ở đó cả phố bán tã giấy với bỉm, đủ loại. Mình hay dùng cho bé loại NB2 cũng đã dùng qua Petpet nhưng nó hay bị xê dịch vì ko có miếng dán. Ở đó cũng có đủ loại giấy ướt luôn đấy mẹ nó ạ
    Quang Anh
    KzZwp7
    Em Be
    Mtvop7
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 9,371 Bài viết

• 1,911 Được cảm ơn

Bạn đi bất kỳ siêu thị nào, cửa hàng bb nào cũng có hết
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mọi người có thể giới thiệu cho mình vài địa chỉ (chính xác) để mình đi cho tiện được không? Có chỗ nào gần gần từ đường Trường Chinh đi ra thì càng tốt. Cảm ơn mọi người trước!
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 371 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Nếu bạn đang ở Trường Chinh thì qua phố Tây Sơn, gò Đống Đa, cửa hàng Nghi Nga có đầy đủ nhu cầu cho các em bé :Rose:
    • Chờ kích hoạt
    • 13 năm
    • 274 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hàmy Xem bài viết
    Mình chuẩn bị cho cháu về Hà Nội chơi, nhưng mang theo tã giấy và giấy lau đít cho bé thì quả là cồng kềnh quá. Ở Hà Nội, có chỗ nào bán những thứ này không? Ai biết giới thiệu cho mình với. Đồng thời, cho mình hỏi, mọi người thường dùng loại tã giấy nào thấy tốt? bởi vì chắc là có nhiều loại tã, nếu dùng phải loại không tốt sẽ làm bé (nhất là bé trai) dễ bị hăm. Mong mọi người tư vấn giùm với!
    bà này làm như HN là quê mùa lắm ko bằng! đi ra phố 10 buóc là có 1 hàng bán đồ cho trẻ con, giấy má, tã bỉm đủ cả.

con mún bít chỗ mua rẻ thì hỏi là chỗ mua rẻ cho nó nhanh,