TIN TÀI TRỢ.

Hội những mẹ có con bệnh động kinh hoặc tàn tật .

• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.6K Lượt đọc
  • 28 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Co me nao co con bi dk west ko da chua the nao co khoi ko co kinh nhgiem ve benh nay thi nhan tin cho minh theo sdt 0915 311842 minh la mai chan thanh cam on cac ban

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 14 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chị Hà ở Từ Sơn mới chữa một trường hợp ở Khánh Hòa bị động kinh khá nặng... mọi người có con bị thử hỏi tham khảo xem, face của chị HÀ: https://www.facebook.com/mehailinh
    • 72 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thương các bé quá
    • 14 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trang này do nhà thuốc Thọ Xuân Đường lập nên... tôi cho con dùng thuốc nhà này trong 9 tháng không hề có dấu hiệu chuyển biến gì...
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình hiểu rất rõ tâm trạng của các mẹ khi con mình không may mắc phải bệnh động kinh. Thực sợ đến giờ mình cũng chưa quên được cảm giác lúc đó. Khám cho con xong gặp bác sỹ bác sỹ chuẩn đoán con bị bệnh động kinh mình nghe xong lặng người đi một lúc không biết nói gì ngồi ạng im một lúc luống cuống hỏi bác sỹ Vì sao con cháu bị như vây? Chữa trị ra sao? Có khỏi được bệnh k? .Bác sỹ chỉ bảo bệnh này phải chữa kiên trì uống thuốc hai năm rồi mới biết được chính xác ra sao. Trên đường từ bệnh viện về nhà mình lặng im ngồi ôm con khóc. Mình trách bản thân tại sao lại không kiêng cữ làm cho con mình khổ vậy. Tối AX về hai vợ chồng đọc lại kết quả của bác sỹ chỉ biết ngồi khóc. Đến giờ cũng được 3 tháng hơn rồi nhưng chưa biết khám chữa ở đâu cho con. Suốt ngày lang thang vào goole đọc tìm xem có phòng khám , bác sỹ nào chuyên khoa để chữa cho con.Hôm nay vào thấy trang này có hội các mẹ cùng cảnh ngộ nhơng mình muốn các chị em cho nhau số điện thoại để hỏi thăm nhau chia sẻ thông tin chắc tiện hơn các mẹ ah.Mail của mình ngocbich.tv2011@gmail.com
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho minh hoi cac me co con benh dong kinh chua bao lau la het han vay.co me nao chua het benh chua vay.
    • 26 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

thương bé và các mẹ của bé quá
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trong số các mẹ có mẹ nào con đã khỏi bệnh hoàn toàn chưa ạ?
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

con e hôm trước ngã đập đầu vào tường xong bị giật 3 lần sau đó, cấp cứu bv phương đông gần nhà, đo điện não thì phát hiện sóng động kinh. Mà k tìm dc ra nguyên nhân. giờ vẫn uống thuốc depakin và khám nhi tw lại thì k có sóng nhưng bsi bảo phải uống 2 năm k giật ms dc dừng. mà uống thuốc thì 3 tháng đi ktra gan 1 lần. nhìn con tội lắm mà bs bảo mấy bạn bị ntn hay tính kiểu chơi 1 mình hoặc rất cá tính kiểu nóng tính ...
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2