TIN TÀI TRỢ.

Hỏi địa chỉ mua áo đồng bộ cho bé và bố mẹ

• 1 Lượt chia sẻ
  • 1.83K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 151 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Hôm qua chị bạn mình sang chơi thấy hai mẹ con măc áo khoác đồng bộ trông yêu quá. Hỏi ra thì mua trong SG, mẹ nào biết HN bán áo này cho mình xin địa chỉ nhé.Kiukiu.....

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,602 Bài viết

• 4,077 Được cảm ơn

chị Hương Kim Mã có đồ đồng bộ cho mẹ và bé đấy bạn ah. Đấy là tớ bít thì chỉ cho bạn thôi, còn thật ra tớ cũng đã có thời gian lên chỗ chị í đâu. Bạn thử lên đó xem. Ah mà nếu cầu kỳ nữa thì bạn lên Ebay hoặc web của Gym xem, tớ vừa order 2 cái áo cho bé nhà tớ sáng nay, hình như có cả size cho mẹ
    "Yêu một người - chỉ cần một lý do...Nhưng để quên một người, cần rất nhiều lý do mà vẫn không được"
    .......................

tt1087b9
    • 151 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Bạn có điện thoại hoặc địa chỉ không cho minh xin.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 9 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nicole Ngô Xem bài viết
    Hôm qua chị bạn mình sang chơi thấy hai mẹ con măc áo khoác đồng bộ trông yêu quá. Hỏi ra thì mua trong SG, mẹ nào biết HN bán áo này cho mình xin địa chỉ nhé.Kiukiu.....
    Mình cũng rất thích mua áo đôi cho cả nhà cùng mặc, thấy có địa chỉ bán đây, mình cũng chưa đến đâu, bạn thử vào xem nhé, không biết có giống như quảng cáo không nhỉ?.
    http://www.ngoisao.net/News/Thoi-tra...9/11/3B9CC635/
    • 131 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi babi07 Xem bài viết
    Mình cũng rất thích mua áo đôi cho cả nhà cùng mặc, thấy có địa chỉ bán đây, mình cũng chưa đến đâu, bạn thử vào xem nhé, không biết có giống như quảng cáo không nhỉ?.
    http://www.ngoisao.net/News/Thoi-tra...9/11/3B9CC635/
    Cảm ơn mẹ nó nhiều nhiều nhé! mình cũng đang tìm thông tin về vụ này đây. Phải ra tậu cho cả gia đình mỗi người 1 bộ cái đã.
    Trần Thúy Loan, YM: Detectorvn,