Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Hỏi chỗ mua bộ bài "Bé làm quen với các con vật"

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.82K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 843 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mỗi quân bài là 1 hình con vật. Mình đã đọc được ở đâu đó trong WTT nhưng ko nhớ rõ đ/c cửa hàng bán. mẹ đó nói là mua bộ đó cho bé trong SG, giống như quân bài nhưng dày hơn, ko sợ bé làm gãy. Mẹ nào biết vui lòng post lại cho tớ đ/c đó với nhé. Xin cảm ơn nhiều.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình mua cho con gái mình bộ các con thú thấy cũng được, cũng làm bằng bìa cứng màu sắc rất đẹp nhưng cắt hình con vật luôn và kích thước khác nhau. Chôm nhà mình rất thích và học khá nhanh. Có 2 bộ (bộ các con vật nuôi và các động vật hoang dã). Bộ này có bán ở cửa hàng thiết bị giáo dục và đồ chơi trên Giảng võ, cạnh Bia hơi Hải xồm. Tại đây cũng có bán cầu trượt, xích đu, ngựa gỗ, xe gỗ... giá rất hợp lý. Các bạn thử đến xem nhé.
    Chôm đi mẹ dắt Chôm đi
    Mẹ đi trường học, Chôm đi trường đời
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 1,734 Bài viết

• 235 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeChom
    Mình mua cho con gái mình bộ các con thú thấy cũng được, cũng làm bằng bìa cứng màu sắc rất đẹp nhưng cắt hình con vật luôn và kích thước khác nhau. Chôm nhà mình rất thích và học khá nhanh. Có 2 bộ (bộ các con vật nuôi và các động vật hoang dã). Bộ này có bán ở cửa hàng thiết bị giáo dục và đồ chơi trên Giảng võ, cạnh Bia hơi Hải xồm. Tại đây cũng có bán cầu trượt, xích đu, ngựa gỗ, xe gỗ... giá rất hợp lý. Các bạn thử đến xem nhé.
    Ở 177 Giảng Võ.
    Nhưng bộ ở đây ko được cứng cáp đâu ạ, giá thì rẻ... giá mà chất lượng nó tốt hơn thì hay biết mấy
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 209 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

ở hiệu sách Thăng Long trên Tràng tiên cũng có đấy, bia rất dầy hoặc ở số 5 hàng Mành lần trước mình cũng thấy có nhưng giá hơi đắt.
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 211 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Bạn ra cửa hàng đồ chơi cho bé mẫu giáo gì đó trên đường Giảng võ, gần bia Hải Xồm ấy, Gọi là bộ lô tô con vật, có cả hoa quả, rau... rẻ lắm
    • Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 866 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bong Bon Bon
    Mỗi quân bài là 1 hình con vật. Mình đã đọc được ở đâu đó trong WTT nhưng ko nhớ rõ đ/c cửa hàng bán. mẹ đó nói là mua bộ đó cho bé trong SG, giống như quân bài nhưng dày hơn, ko sợ bé làm gãy. Mẹ nào biết vui lòng post lại cho tớ đ/c đó với nhé. Xin cảm ơn nhiều.
    Em ơi đã mua được bộ bài đó chưa? Ngoài hình con vật còn có các bộ theo từng chủ đề nữa đấy. Ngoài cửa hàng TBGD ở Giảng Võ thì các cửa hàng sách khác đều có đấy.