TIN TÀI TRỢ.

Hỏi: Chỗ chụp ảnh cho bé.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.31K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 706 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Nếu bài của em sai chỗ, nhờ mod chuyển lại dùm ạ!

Các mẹ ơi, con em sắp đầy năm, em muốn chụp ảnh cho bé, nhưng em không thích lắm các album kĩ thuật số sẵn có hiện nay, toàn lồng bé vào những cảnh không có thực, rồi màu mè sặc sỡ quê quê thế nào í.
    Nhà em ở Tăng Bạt Hổ, các mẹ biết địa chỉ nào gần đấy thì cho em biết với ạ.
    Giá cả thế nào và có phải đặt trước không ạ?
    Cảm ơn các mẹ nhiều nhé! :Rose:
    Con hay ăn chóng lớn để bố mẹ vui lòng, con nhé!

gcOC

event

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 161 Bài viết

• 195 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BoboMevit Xem bài viết
    Nếu bài của em sai chỗ, nhờ mod chuyển lại dùm ạ!

Các mẹ ơi, con em sắp đầy năm, em muốn chụp ảnh cho bé, nhưng em không thích lắm các album kĩ thuật số sẵn có hiện nay, toàn lồng bé vào những cảnh không có thực, rồi màu mè sặc sỡ quê quê thế nào í.
    Nhà em ở Tăng Bạt Hổ, các mẹ biết địa chỉ nào gần đấy thì cho em biết với ạ.
    Giá cả thế nào và có phải đặt trước không ạ?
    Cảm ơn các mẹ nhiều nhé! :Rose:
    Bạn cho con ra Hiệu ảnh Quốc tế ở Hàng Khay mà chụp. Con mình sinh nhật năm nào cũng chụp ở đó. Nói chung là hài lòng: nước ảnh đẹp, hình ảnh thật, trang trí vừa phải, không bị gạ gẫm chụp nhiều ảnh. Không phải đặt trước đâu. Mình ko nhớ giá nhưng hình như khoảng 20k/ảnh 13x18.

Chúc 2 mẹ con có bộ ảnh đẹp nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 706 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Thanks mẹ Hoài nhiều ạ!
    Bà ngoại nhà em cũng tín nhiệm Quốc tế lắm, mai em sẽ qua ngắm nghía thử xem dạo này họ thế nào.
    Còn ai cho em í kiến nữa ko ạ?

gcOC

event
    • 2,464 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Có mẹ nào biết tiệm nào ở SG ko?Mình cũng đang định cho con đi chụp đây,nghe đồn khoảng 25k/tấm,chả biết vậy là mắc hay rẻ nữa!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vậy là Hà Nội thì nên ra Hàng KHay nhỉ? Chắc mình sẽ đi ra thăm xem thế nào. CŨng đang cần cái này.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 706 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

À, các mẹ ơi, em đã cho cu đi chụp ở hiệu Quốc tế, giá 25K/kiểu, cũng đẹp các mẹ ạ. Nước ảnh ổn, phù hợp với ý em là không lồng con em vào những hình điêu điêu, chỉ thay đổi màu nền thôi. Chỉ có điều rửa thêm thì hơi đắt, 12K/kiểu.
    Nhân đây em xin gửi lời cảm ơn mẹ Hoài nhé!

gcOC

event
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,981 Bài viết

• 7,101 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, help help!!!!!Sắp đến SN nhà MM rùi, mẹ cháu muốn vác các cháu đi chụp hình ở studio. Các mẹ có biết studio nào chụp vừa rẻ vừa đẹp ko thì cho mẹ cháu xin cái địa chỉ, nhà cháu xin cảm ơn nhiều.PS: ở Hà Nội các mẹ nhé
    Ngụ đi, ko đùa nữa, mẹ đẻ em bé bây giờth1 th1th1th1
    10 = 7.56:Crying:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 837 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mimi&mina Xem bài viết
    Các mẹ ơi, help help!!!!!Sắp đến SN nhà MM rùi, mẹ cháu muốn vác các cháu đi chụp hình ở studio. Các mẹ có biết studio nào chụp vừa rẻ vừa đẹp ko thì cho mẹ cháu xin cái địa chỉ, nhà cháu xin cảm ơn nhiều.PS: ở Hà Nội các mẹ nhé
    em cũng có câu hỏi này, định đưa con qua PHÚ THÀNH vì ai cũng bảo ở đó chụp ảnh cho bọn trẻ con chuyên nghiệp lắm! nhưng hình như hơi đắt thì phải. các mẹ giúp em với!
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 22 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Có mẹ nào biết tiệm nào ở HN ko?Mình cũng đang định cho con đi chụp đây,nghe đồn khoảng 25k/tấm,chả biết vậy là mắc hay rẻ nữa!
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mẹ có thể ra Số 50 Phố Nam Đồng - Đống Đa trên trục Xã đàn í, bên đấy mh thấy đang sale mà chụp nước ảnh đẹp các mẹ ah, giá cả cũng rẻ nữa facebook cửa hàng đây ah, các mẹ vào tham khảo nhé https://www.facebook.com/anhviengiadinh/