TIN TÀI TRỢ.

Help - Be Khong Theo Me Vi Me Di Lam

• 0 Lượt chia sẻ
  • 586 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 889 Bài viết

• 147 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Co me nao giong minh khong , di lam ca ngay ve be khong theo me nua ?

eIrl

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 108 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meduachuot Xem bài viết
    Co me nao giong minh khong , di lam ca ngay ve be khong theo me nua ?
    Đừng buồn mẹ dưa chuột ơi, khi bé lớn hơn một chút bé sẽ theo mẹ thôi lúc ấy bạn sẽ không đi đâu được vì thương con khóc theo mẹ :1: . Mà bé nhà bạn biết lạ quen sớm quá ha (trộm vía, bé biết sớm đấy chứ bé nhà mình mãi đến gần 6 tháng mới biết) Lúc đầu mình cũng lo vì chả thấy con theo ai cả (mẹ cũng như người trong nhà thôi), nhưng sau thì bé biết rồi. À, mà bạn có hay bế con đi dạo và cùng chơi với con không? Khi ở nhà bạn có cho bé ăn không?
    • 889 Bài viết

• 147 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thankiu SCOOBE , be' minh con nho nen chi ti me thoi .Ma cung khong co dieu kien mang no di choi , chi quanh quan trong nha , ma nha lai dong nguoi , ai cung doi tha 1 ti (minh lai o ben chong ).

eIrl
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 51 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ dưa chuột không phải lo nghĩ nhìu quá đâu, sushi trước đây cũng không hề theo mẹ chỉ theo bà , nhìn thấy mẹ còn chạy trốn, đi làm về chỉ muốn bế bé 1 lát mà nó cũng không theo mình cũng bực mình và tủi thân lắm nhg bi giờ thì hết rùi, bi giờ cứ tối là chẳng đi đâu được với bé nữa. Bạn đừng buồn nhé chỉ sợ đến lúc bé theo quá phát bực mình thui :3:
    • 889 Bài viết

• 147 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cam on SUSHICHAN nhe , nghe vay minh cung yen tam phan nao .Di lam ve chi mong be con ma no chang them nhin mat minh

eIrl

TH