Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Hà Nội: Đồ cho bé trai 7 đến 10 tuổi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.06K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 107 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Hội bạn mình tổ chức hội hè và tặng quà cho các bé, nhưng có vấn đề hỏi các các mẹ cho mình xin địa chỉ mua quần bò hay đồ jean cho bé trai 7 đến 10 tuổi với, không cần xịn quá đâu, chỉ cần dễ mua và mua nhiều được? Có thể hàng Tàu đẹp chút, có điều cho bé 7 - 10 tuổi không biết mua đồ ở đâu vì trên này thấy các mẹ toàn cung cấp địa chỉ cho bé độ tuổi đi trẻ.

Có mẹ nào biết áo khoác bằng vải dạ, hay manto dạ cho các bé mua ở đâu tại HN hay co cao kiến gì thì chỉ giáo? Hoặc địa chỉ mua áo khoác cho bé 7 - 10 tuổi ở đâu thì đẹp?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 1,136 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Ua, sắp mùa hè rồi mà bạn còn kiếm đồ mùa len, dạ nữa à.
    Quần bò, đồ jean thì ra Hàng Đào, Hàng Ngang, có nhiều lắm, nếu mua nhiều sẽ dc tính giá bán buôn.
    • 107 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Echcom
    Ua, sắp mùa hè rồi mà bạn còn kiếm đồ mùa len, dạ nữa à.
    Quần bò, đồ jean thì ra Hàng Đào, Hàng Ngang, có nhiều lắm, nếu mua nhiều sẽ dc tính giá bán buôn.
    Cảm ơn bạn nhiều, mình hỏi luôn một thể ấy mà, để có gì tiện thấy mua luôn hay đi may luôn, chứ mình cũng hơi ngại chuyện đi mua đồ cho trẻ, bao giờ mua là mua luôn cả năm, dịp này giao mùa có thể mua đủ loại. Trẻ con bé chứa cần mode theo năm nên đại để cứ tiện thể vậy đấy.