TIN TÀI TRỢ.

Giúp mình với! Đang ti mẹ thì bé bị run rẩy như co giật???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 59.4K Lượt đọc
  • 31 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuonghoai.hs33 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Thanductai2302 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi echcon222 Xem bài viết
    Em nghĩ chắc không sao đâu, vì nhóc nhà em hồi tháng thứ 2 hay thứ 3 cũng vậy, mỗi lần ti mẹ là run cái đầu bần bật luôn, em lo lắm, đi khám lần nào cũng hỏi bác sy, nhưng đến tháng thứ 5 trở đi đến giờ không thấy nữa. Mẹ nó yên tâm
    Cậu ơi bé nhàMình duoc 5m cungz mới xuất hiện hiện tượng đang ti xong cái đầu cứ run run ý mình lo quá bé nhà bạn sao rồi
    Bạn ơi bé nhà mình 5 tháng cũng bị thế, bé bạn sao rồi, có thăm khám điều trị j k bạn, Mình lo quá, bạn trả lời giúp mình nhé, cám ơn bạn
    Bé nhà mình nơia bị được 10 ngày xuất hiện 4 lần rồi. Mình chưa cho điều trị gì cả định theo dõi thêm. Nó còn suốt ngày lên gân dặn dận nhữa cơ bé nhà cậu cũng run đầu à. Cái đầu nls cứ run bần bật ấy bé nhà c bị lâu chưa

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi echcon222 Xem bài viết
    Em nghĩ chắc không sao đâu, vì nhóc nhà em hồi tháng thứ 2 hay thứ 3 cũng vậy, mỗi lần ti mẹ là run cái đầu bần bật luôn, em lo lắm, đi khám lần nào cũng hỏi bác sy, nhưng đến tháng thứ 5 trở đi đến giờ không thấy nữa. Mẹ nó yên tâm
    Cậu ơi bé nhàMình duoc 5m cungz mới xuất hiện hiện tượng đang ti xong cái đầu cứ run run ý mình lo quá bé nhà bạn sao rồi
    Bạn ơi bé nhà mình 5 tháng cũng bị thế, bé bạn sao rồi, có thăm khám điều trị j k bạn, Mình lo quá, bạn trả lời giúp mình nhé, cám ơn bạn
    Bé nhà mình nơia bị được 10 ngày xuất hiện 4 lần rồi. Mình chưa cho điều trị gì cả định theo dõi thêm. Nó còn suốt ngày lên gân dặn dận nhữa cơ bé nhà cậu cũng run đầu à. Cái đầu nls cứ run bần bật ấy bé nhà c bị lâu chưa
    Bé mới bị và chỉ bị trong lúc bú nửa ngủ nửa mê, do mấy nay con bệnh thức k bú nên mình phải ép lúc ngủ, cứ bú ngủ là bị lo quá
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Buithibach Xem bài viết
    Chị ơi! Con em cũng có biểu hiện là bị rung đầu và tay liên tục khi lim dim ngủ lúc đang bú mẹ! Lúc đầu cháu bị khoảng mấy giây, Sau đó cháu bị rung nhiều hơn, mẹ phải ôm chặt bé hoặc đập một cái vào vai bé mới hết! Các mẹ tư vấn giúp em với ạ! Con e giờ được hơn 5 tháng rồi ạ! Em cảm ơn nhiều ạ!
    Bạn ơi con mình cũng bị như con bạn giờ bé bạn sao rồi bạn
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Buithibach Xem bài viết
    Chị ơi! Con em cũng có biểu hiện là bị rung đầu và tay liên tục khi lim dim ngủ lúc đang bú mẹ! Lúc đầu cháu bị khoảng mấy giây, Sau đó cháu bị rung nhiều hơn, mẹ phải ôm chặt bé hoặc đập một cái vào vai bé mới hết! Các mẹ tư vấn giúp em với ạ! Con e giờ được hơn 5 tháng rồi ạ! Em cảm ơn nhiều ạ!
    Bạn ơi con mình cũng bị như con bạn giờ bé bạn sao rồi bạn
    Mấy hôm nay bị ốm lại đi ỉa thấy run hơn c ạ. Lúc thì run đầu lúc thì run chân lúc thì run tay lúc thì cả đầu cả tay lo quá
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bé e cũng vậy nhưng bé bú bình mà bé bị lâu rồi e cũnh k biết có sao k nữa rầu quá chị ak
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho e hỏi con e bú mẹ lim dim ngủ là bị rung hết người giống như giật vậy á.bé có sao k ạ.bị lúc 5 tháng nay bé 6 tháng rồi ạ.khám bs nói bị trào ngược nhưng bé mình bú k bao jo bị trớ ạ
    • 55 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Nếu như vậy thì có phải là bé lạnh hoặc là mơ gì đó giật mình không nhỉ?
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Phamthibichquy Xem bài viết
    Cho e hỏi con e bú mẹ lim dim ngủ là bị rung hết người giống như giật vậy á.bé có sao k ạ.bị lúc 5 tháng nay bé 6 tháng rồi ạ.khám bs nói bị trào ngược nhưng bé mình bú k bao jo bị trớ ạ
    bé nhà chị đỡ chưa ạ. bé nhà e cũng bị vậy cả hơn tháng nay rồi. e lo quá mà đi khám bs ns k sao. bé cứ giống như co giật ấy. chỉ lúc mơ màng ngủ mới bị miệng vẫn bú ah

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me-Bu Xem bài viết
    Nhưng khi bạn đưa con đi khám thì bác sỹ bảo bé bị sao? Bé nhà bạn chỉ run khi vừa ngủ vừa ăn đúng ko?
    chị còn tham gia trang này k ạ. bénhaf c giờ sao rồi ạ
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bé mẹ nay sao rồi ah bé m 4th tự nhiên cũng bị vậy mấy ngày nay m lo quá
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhtrung0618 Xem bài viết
    bé nhà chị đỡ chưa ạ. bé nhà e cũng bị vậy cả hơn tháng nay rồi. e lo quá mà đi khám bs ns k sao. bé cứ giống như co giật ấy. chỉ lúc mơ màng ngủ mới bị miệng vẫn bú ah
    Bé m cũng hị mấy ngày nay lúc bú xong ngủ mơ mơ tự nhiên rung cả người một lúc m phải ôm lại mới hết
    • Thành viên Webtretho
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ngoclieucakt44 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhtrung0618 Xem bài viết
    Bé m cũng hị mấy ngày nay lúc bú xong ngủ mơ mơ tự nhiên rung cả người một lúc m phải ôm lại mới hết
    Bé nhà c sao rồi?bé nhà e cũng bị như vậy,đi khám bác sĩ cho bổ sung canxi 
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2