TIN TÀI TRỢ.

Đồ chơi cho bé trai 3 tuổi

• 1 Lượt chia sẻ
  • 2.72K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 129 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Các mẹ ơi con trai tớ thích chơi ô tô lắm. Nhà toàn ô tô thôi. Mình đang định làm phung phú thêm, vd như tô tranh, câu cá, đọc chuyện (có vẻ không thích). Các mẹ thấy xe lắc có được không, 1 trò chơi vận động. Góp ý kiến đi các mẹ ơi.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 16 năm
    • 1,012 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đồ chơi cho bé trai cũng phong phú lắm. Bạn ở đâu, HN hay SG.
    Bạn có thể mua các tiệm trên đường Hai Bà Trưng, có bộ gồm các cục vuông vuông, trên đó có chữ, hoặc hình con thú, hoặc trái cây, hoặc các con số.
    Bạn cũng có thể mua các hộp đất sét màu để nặn hình con này con kia, có kèm theo các khuôn, bé sẽ thích lắm.
    Đi đâu xa, CH WTT ở HN & SG cũng có bán nhiều đồ chơi cho bé trai lắm
    Pooh & Dumbo
    • 129 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Cám ơn Pooh
    Mình ở Hà Nội. Chắc bạn ở SG phải ko.?
    Những đồ bạn gợi ý hay đấy, mình sẽ mua thử. À không biết đồ nặn có vệ sinh ko. nhỉ.
    • 16 năm
    • 1,012 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cái bột nặn, mình nghe nó thơm mùi bột lắm, làm cho trẻ con chơi chắc họ cũng suy nghĩ đến chuyện có độc hại hay không, tuy nhiên màu sắc nó rất loè loẹt, đỏ vàng, tốt hơn hết khi bé chơi bạn trông chừng & đừng cho bé cho vào miệng, khi chơi xong thì rửa tay cho bé ngay.
    Pooh & Dumbo
    • 15 năm
    • 1,152 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

Bé 3 tuổi cũng có thể chơi một số bộ lắp ráp đơn giản rồi đấy. Cái này thì bán rất nhiều, chỗ nào cũng có.

Chị Pooh ơi mấy cái khối vuông vuông chị nói làm bằng gì vậy chị?
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 308 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

3 tuổi có thể chơi lego loại nhỏ tạo ra xe oto xây nhà các loại hoặc chơi những miếng magnet ghép hình rất sáng tạo. các mẹ vào trang web của geomag mà xem. Ở VN hình như có sản phẩm nhái của TQ rồi đấy. Tuổi này cũng phải cho vận động nhiều, tập balance rất quan trọng
    • 16 năm
    • 1,012 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Meo U ơi, các khối vuống đó cũng bằng nhựa, nhẹ lắm. Nếu ở SG thì ra các tiệm trên đường Hai Bà Trưng đều có, hoặc vào Hanah, nhưng hình như ở Hanah mắc hơn 1 chút so với HBT.
    Pooh & Dumbo
    • 5,752 Bài viết

• 163 Được cảm ơn

Dangatrongsan ơi, xe lắc cũng đựoc đấy, con trai mình rất là thích đấy.
    .................
    • 129 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Cám ơn các mẹ nhé.
    Sorry, hơi lạc đề một tí: các mẹ có con sinh năm 2002 ơi, các con bao nhiêu ký mà trộm vía trông được quá vậy, các con ăn có tốt ko.? Con mình được 15kg nhưng hay ốm. Đã đi nhà trẻ rồi.
    Chúc các mẹ và các con cuối tuần vui vẻ nhé.
    TGIF