TIN TÀI TRỢ.

Địa chỉ trang web thời trang trẻ em, 1 số đang sale

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.86K Lượt đọc
  • 38 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi!Mình thường oder đồ cho con trên web www.gymboree .com thích lắm,đồ vừa đẹp mà giá cũng ko đắt lắm,các mẹ tham khảo thử xem sao,hiện tuần này đang sold 40% off đó

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 235 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Đẹp thì có đẹp nhưng không rẽ đâu, một cái áo thun (giống hiệu Kim Hoa đó) giá khoảng 20-25USD trong khi mình mua ở Kim Hoa khoảng 50 ngàn thôi (USD 3.5)

BICH THUY
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình vừa mới vào web này xem thử,đồ đẹp tuyệt vời luôn,giá ko có cao lắm đâu vì nó đang sold 40% và nếu mình mua 50$ thì nó sẻ gởi coupon cho 25$,ko có áo nào mắc 25$cho 1 cái áo thun như chị Thủy nói đâu,vả lại hàng ngoại thì làm sao so sánh với hàng VN đươc.Các mẹ nên vào xem thử đi,có collection tên là sunshine day dream gì đó đẹp lắm
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 235 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Dĩ nhiên là hàng ngoại không thể nào so sánh với hàng Việt nam được, vì giá cả chênh nhau nhiều quá !

Một tháng lương của mẹ mà chi vào khảng 2 hay 3 bộ đồ của con là hết ngay ! còn đâu mà mua sữa nhỉ !

Thêm vào đó các bé rất mau lớn , bộ đồ chỉ mặc mấy tháng là chật ngay, như vậy có phí không chứ !

Bây giờ hàng Việt nam có rất nhiều loại bằng Cotton , mặc rất mát, dễ thương mà cũng vừa túi tiền cho các mẹ Việt nam nữa. Mình nghĩ trang Web trên có lẽ thích hợp cho các mẹ ở nước ngoài hơn !

Còn các mẹ trong nước muốn mua hàng ngoại thì có các cửa hàng như ANH THƯ (A & T) Hay cửa hàng Thu Trinh đó (trong SG, không biết ngoài Hà nội có không) giá cả cũng khoảng 10 - 15 USD /piece thôi !

Nói vậy thôi chứ còn tùy thuộc vào khả năng và ý thích của mỗi người nữa, chín người 10 ý mà , đó là ý của riêng Thủy thôi, còn chờ nghe ý kiến của các mẹ khác nữa chứ !

BICH THUY / Tp. HCM
    • hai anh Khách
    Tat nhien quan ao tre em o nuoc ngoai thuong la do tot va mau ma, mau sac dep nhung ma gia off roi ma van con 25$ thi minh chi biet lac dau le luoi thoi.
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mua cho con gái được 2 bộ đồ giá mổi bộ là 27 dollars,sau đó được bớt xuống 40%thì còn 32.40$ và còn được coupon 25$ nửa,vậy nếu làm toán trừ thì 2 bộ đồ thì còn lại bao nhiêu hả chị Thủy nhỉ
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình muốn giới thiệu trang web này đến các mẹ ko phân biệt hàng nội hay hàng ngoại,vì mổi loại hàng có những ưu khuyết điểm khác nhau.Nếu nói trang web này dành riêng cho những mẹ ở nước ngoài thì cũng ko hẳn vì các mẹ ở trong nước vẩn có thể xem qua những mẩu mã của nước ngoài và theo đó may cho con đâu nhất thiết là phải mua.
    Người trong nước vẩn có thể tham khảo những gì hay và mới lạ ở nước ngoài và ngược lại những mẹ ở nước ngoài vẩn thích tìm hiểu và tham khảo những kinh nghiệm hay từ các mẹ trong nước,bằng chứng là các mẹ ở nước ngoài vẩn thích vào web trẻ thơ để tham khảo những kinh nghiệm hay của các mẹ trong nước mặc dù sống ở nước ngoài mình nghỉ là cũng có đầy đủ sách báo để tham khảo
    Và thêm 1 ví dụ nửa là những người ở nước ngoài thì thích dạy con nói tiếng Việt cho thật giỏi còn những mẹ trong nước thì thích cho con đi học tiếng Anh cho lưu loát ,tất cả những gì mình làm thật ra vì muốn cho con mình hoàn hảo hơn phải ko các mẹ
    • 13,780 Bài viết

• 11,375 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Khanh ơi, cái trang web của Khanh chỉ có thể cho các mẹ trong nước Mỹ thôi, chứ ngoài vùng phủ sóng thì không được discount đâu.

Mình mới coi phần giao hàng nè:

Offer valid for a limited time only. Free standard U.S. shipping applies to orders of $100 or more when you enter the code FREE100 into the promotion code box at checkout. Shipping rate is calculated from merchandise subtotal (less discounts, if applicable) and does not include tax. Valid on only one shipping address per order.Promotion not valid on international shipment. Not valid for cash. No adjustments on previous purchases. Offer is non-transferable. Gymboree reserves the right to change this promotion at any time.
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ Lienrom ơi!code 100 đó là dành cho những người ở Mỷ khi họ mua hàng trên 100$ thì được giao hàng miển phí,còn những nước khác thì nếu mua 50$thì tiền giao hàng là 6.95$,còn nếu mua 100$ thì giao hàng 9.95$
    Còn phần discount thì mọi nơi cũng như nhau thôi,mẹ Liênrom vào thử xem,có 5 colection thì trong đó có những thứ 40% off,20% off tùy theo loai.Đặt biệt là từ bây giờ cho tới 16 tháng 6 thì nếu mình mua 50$ lúc mình checkout shopingcart thì mình sẻ thấy nó bỏ vô cho mình trong phần những món đồ mà mình mua 1 coupon 25$ ,nếu mua 100$ thì được 2 cái,150$ thì 3 cái....cứ như vậy mà mình nhân lên.
    Mình cũng mua thử rồi,hồi đó tới bây giờ mình ngại mua quần áo trên mạng lắm vì ko thấy được hàng nhưng thấy bạn mình mua thử thì hàng nhìn đẹp hơn trong hình và vải tốt lắm nên mình cũng thử mua,và điều mà mình thích là nếu nhận hàng mà ko thấy ưng ý thì có thể trả ngược lại cho họ đó
    Lúc mua mình nên đợi những colection nào sold 40% đó,còn những colection nào mới sold 20% thì khoan vội mua vì nó sẽ sold trong vòng 1 hay 2 tuần tới nửa
    Chúc các mẹ vui
    • 13,780 Bài viết

• 11,375 Được cảm ơn

Vậy à Khanh vì Liên vào coi thấy phần Delivery nên không coi tiếp nữa nhưng có coi hết các trang quần áo cho kisds lẫ̀n babies rồi. Liên là chuyên viên mua hàng quần áo giảm giá trên mạng cho 2 đưá bé nhà Liên nên Khanh ơi, có website nào thì cho Liên biết với nha.

Coupon $25 cho lần mua hàng tới hay họ trừ luôn cho mìn lúc check out.
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

To Mẹ Liênrom:coupon 25$ đó là cho lần mua tới,lúc họ gởi hàng lần này cho mình họ gởi kèm coupon theo và trong đó họ có cho mình số code,lúc mình oder lần tới thì lúc checkout mình enter code đó vào thì sẽ tự động trừ tiền ra cho mình đó

Nên nhớ là trên coupon đó có hạn ngày xử dụng nha Mẹ Liênrom

Những website mà mình thường oder là:
    www.bestdressedchildcọm
    www.oneofakind.com
    www.infastionkid.com
    www.BabyUltimate.com
    www.JanieandJack
    Mẹ Liênrom xem thử nha,nhưng mình thích nhất là gymboree thôi vì vừa rẻ và đẹp nửa,nếu có gì thắc mắc thì mail cho mình:nhaquelentinh@hotmail.com
    Con gái Liênrom đẹp như vậy mà mặc đồ đẹp nữa thì hết ý luôn nha
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình ghi lại nha:www.bestdressedchild.com
    www.oneofakind.com
    www.infastionkid.com
    www.BabyUltimate.com
    www.JanieandJack.com
    www.gigglesncurls.com
    • Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 457 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

Giam gia 70%, cac me oi. Dia chi : http://www.hannaandersson.com/division.asp?mcn=7&gpId=83&cmid=061004DIR
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 79 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Meocon oi, sale roi ma sao thay van "chat" qua....
    "Người đời thường tiếc cái đã qua, mong cái sắp đến mà hững hờ với cái đang có"
    • Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 457 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

Mẹ chun ơi, gửi cho mấy mẹ hay mua đồ cho bé qua mạng thôi chứ mình chả dám mua đâu vì biết có giảm giá cũng vẫn đắt lắm.
    • Co?
      Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 2,999 Bài viết

• 2,204 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mẹ Cỏ cũng là chuyên gia mua hàng clearance trên web cho con. Đồ gymboree dễ thương, bền, và nếu canh mua đúng lúc thì rẻ nhiều. Có điều nếu các mẹ ở VN thì có lẽ giá hơi cao và nhiều khi mặc nóng. 1 năm gymboree clearance 2 lần, đồ có khi 75%, 90% off luôn. Thí dụ bắt đầu vào mùa Xuân thì mua đồ mùa đông, vào thu thì mua dồ Hè cho năm sau. Highly recommend cho các mẹ ở nước ngoài.
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 842 Bài viết

• 234 Được cảm ơn

Cho e hỏi tí,e ở vn thì có mua được ko?e thấy có nhiều bộ xinh ghê tính mua cho con trai đó mà!thanh tóan bằng cách nào hả các mẹ?
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 15 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,512 Bài viết

• 312 Được cảm ơn

Me Be Bo oi em cung dang thác mác nhu chi day, neu chi cung mươn mua hay chi em minh cung chon sau do nho dĩch vu gui cho... em dang tim tren DD dĩch vu chuyen tu my ve VN gia re
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 842 Bài viết

• 234 Được cảm ơn

Nhưng ko biết thanh tóan bằng cách nào thôi d0ó mẹ tuntun ơi,mình thấy có nhiều đồ đẹp nhưng giá chỉ có khỏang 100k hơn tiền việt thôi.Chỉ sợ tiền vận chuyển mắc thôi nhỉ!
    • 13,780 Bài viết

• 11,375 Được cảm ơn

Nó thanh toan bằng thẻ tín dụng thôi các mẹ à, mà nó cũng không có ship hàng qua VN cho minh đâu. Nếu các mẹ mà muốn mua hàng thì có người quen ở Mỹ nhận dùm, rồi chuyển theo cách rẻ tiền thì được chứ còn không thì.. trả tiền cước phí nghèo luôn đó.

Link về cách thanh toán tiền

Link về tiền delivery qua các nứơc
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2