TIN TÀI TRỢ.

Địa chỉ bán kem trị hăm tã (SG)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.97K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 472 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Các mẹ vui lòng chỉ giúp em nơi bán kem Bubchen, sudocream, desitin trong Sài gòn. Em cảm ơn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,774 Bài viết

• 241 Được cảm ơn

Hồi đó em mua kem Buchen o Metro Bình Phú đó chị. còn sudocream thì em cũng đang tìm
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 679 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Em ơi chị thường mua Bubchen ở shop Tứ Cường 235 Hai Bà Trưng đó, mua từ khi Bin chuẩn bị ra đời tới bây giờ luôn, xài ok lắm. Chị đã thử tìm nhiểu nơi rồi mà không thấy, chỉ thấy bán ở đây thôi. Hàng mới vừa về đấy, em ra mua đi.
    Lisa
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 472 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lisa Pham
    Em ơi chị thường mua Bubchen ở shop Tứ Cường 235 Hai Bà Trưng đó, mua từ khi Bin chuẩn bị ra đời tới bây giờ luôn, xài ok lắm. Chị đã thử tìm nhiểu nơi rồi mà không thấy, chỉ thấy bán ở đây thôi. Hàng mới vừa về đấy, em ra mua đi.
    Ôi, em mừng quá, cám ơn chị nhiều, em chỉ biết Diamond có bán mà khổ thay giờ nó lại tạm ngưng sửa chữa đến giữa tháng sau. Cám ơn chị ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 44 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Minh xách tay từ Mỹ về dư 1 Hủ thuốc Desitin dùm để PHÒNG và Chữa hăm ta cho bé, nên để lại giá that rẻ cho mẹ nào cần.
    Hạn sử dụng tới 12/2011. Hủ to 454g. Mình mua tại CVS.com giá là 16$+ship, nhưng minh sẽ để lại mẹ nào cần chỉ với giá 200k.

LH: 0918265092 hoặc email: rototun@gmail.com
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,593 Bài viết

• 2,426 Được cảm ơn

Mình hay mua sudocrem của chị Gauconuk bên LCM, thấy tốt lắm. Con nhà mình đóng bỉm suốt hồi mùa đông, giờ thì tã giấy, vậy mà không hăm tẹo nào.
    • 1,201 Bài viết

• 676 Được cảm ơn

Mình xài kem Bubchen mua ở Maximark 95k/hộp xài tốt lắm, chẳng những ngừa & trị hăm hiệu quả mà bé mình bị sẩy thoa lên cũng hết.