Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

có nen mua lò s­uoi cho be' dung` ko???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.49K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 55 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh` sáp sinh baby roi`, cuối thang' 11 nay` la` minh` sinh em be' roi`. Bay gio` minh` dang rát ban khoan la` không biết' co' nên mua may' sươi hay j j do ko??? Không biết là lúc đó trời có lạnh lắm không và cũng không biết có nên dùng cái sưởi đó không nhi??? Các mẹ nào đã dùng rồi cho mình hỏi với!
    Mình có đọc một lần ở WTT là có mẹ đã mua quạt sưởi ở phùng hưng thì phải! Có mẹ nào biết về vấn đề này thì trả lờ hộ mình với!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 41 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Sao đằng ấy không mua máy sưởi của Nishimen ý, dùng thích mà tốt lắm. Nhà mình đang có một cái này, mình chưa dùng cho bé nhưng trước đây mình dùng cho mình, hihihi
    • 55 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

me havycun oi! cho minh` hoi voi' the' cai' may' suoi nishimen y' tam` bao nhieu tien` nhi? ma` me havycun mua o dau the' chi cho minh` voi'. Minh` cung ban khoan la` ko bie't co' nen mua ko nhung doc nhung dong` nay` thi` chac' la` phai mua roi`. bay gio` phai tham khao cai' da!!!!!!!!!!!
    • 78 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mẹ Havycun cho bọn mình biết địa chỉ mua và giá của máy sưởi mà bạn đang dùng nhé. Mình cũng đang muốn mua 1 cái cho bé bông nhà mình sẽ chào đời vào tháng 12 này
    Em yêu chồng em
    Chữ ký đã được sửa
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 22 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các mẹ đừng có lạm dụng lò sưởi quá nhé. Lò sưởi rất tiện dụng và chỉ nên dùng khi thay quần áo cho bé, tắm... Chứ nếu các mẹ cứ dùng liên tục trong mùa lạnh như vậy bé sẽ bị da khô, hơn nữa sẽ làm giảm kháng thể ở trẻ sơ sinh. Phải để cho trẻ dần thích hợp với mùa lạnh. Các mẹ nên dùng lò sưởi khi cần thiết thôi. Còn nên mặc quần áo ấm và quấn khăn cho bé. Chúc các mẹ hạnh phúc!
    ticker2
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Loại lò sưởi nào cũng gây khô da. Nhà mình đã dùng loại lò sưởi đối lưu treo trên tường làm ấm không khí ở dạng đối lưu cũng tốt. Các mẹ thử xem. Mùa đông có thể mua gối điện Mimôsa loại 70.000 để cạnh bé vừa ấm mà lại không khô da. Gối này giữ ấm được khoảng 6 tiếng nếu để trong chăn và 2 tiếng nếu để ngoài sau đó mới phải cắm điện lại.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 142 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tu_tedi2006@yahoo.com
    Loại lò sưởi nào cũng gây khô da. Nhà mình đã dùng loại lò sưởi đối lưu treo trên tường làm ấm không khí ở dạng đối lưu cũng tốt. Các mẹ thử xem. Mùa đông có thể mua gối điện Mimôsa loại 70.000 để cạnh bé vừa ấm mà lại không khô da. Gối này giữ ấm được khoảng 6 tiếng nếu để trong chăn và 2 tiếng nếu để ngoài sau đó mới phải cắm điện lại.
    tu_tedi2006@yahoo.com cho minh hoi ti lò suoi mà mẹ nó noi mua ở đau đuoc nhỉ? Khoang bao nhieu tien hả mẹ nó?