Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có nên mua con heo ru ngủ cho bé, mua ở đâu?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.86K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,046 Bài viết

• 232 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tình hình dạo này nhóc ở nhà khó ngủ, hay lăn lộn quá, mẹ hát ru và gãi lưng mỏi cả miệng. Thấy các mẹ trên DD có dùng con heo ru ngủ (có nhạc nhỏ nhỏ) cho bé ôm và dễ ngủ nhưng mình search mãi mà không ra, không biết nơi bán, giá cả thế nào. có ai đã từng sử dụng hiệu quả ra sao, giá cả và nơi bán làm ơn chỉ dùm, cảm ơn rất nhiều :Rose:
    Đỉnh là cục Gà, Rim là cục Heo

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,537 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Rimhuqua Xem bài viết
    Tình hình dạo này nhóc ở nhà khó ngủ, hay lăn lộn quá, mẹ hát ru và gãi lưng mỏi cả miệng. Thấy các mẹ trên DD có dùng con heo ru ngủ (có nhạc nhỏ nhỏ) cho bé ôm và dễ ngủ nhưng mình search mãi mà không ra, không biết nơi bán, giá cả thế nào. có ai đã từng sử dụng hiệu quả ra sao, giá cả và nơi bán làm ơn chỉ dùm, cảm ơn rất nhiều :Rose:
    Ở SG thì Rainbow (ĐC hình như là 03 Lê Văn Sĩ, bạn search thử xem) có bán đấy bạn, giá hình như 130k, mình ngắm nghía mãi mà chưa mua nên k biết tác dụng ra sao... Mình toàn ru con bằng bài "Xe đạp ơi" k à.. hihi
    Trường nào tốt cho con, học phí khoảng 5tr, trong tầm 3-4km từ cầu Bình Triệu nhỉ? :Sigh:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 60 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Bạn ơi thế hình dáng của "con heo ru ngủ" đó như thế nào và nó giống con thú nhồi bông chứ
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,046 Bài viết

• 232 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Alfex Xem bài viết
    Bạn ơi thế hình dáng của "con heo ru ngủ" đó như thế nào và nó giống con thú nhồi bông chứ
    mình đã search trên rainbow rồi, con heo bạn nói dễ thương ghê nhưng hơi nhỏ so với tuổi của con mình (2 tuổi và 4 tuôi). chắc phù hợp với các bé dưới 1 tuổi, hình của rainbow nè mẹ nó ơi:

http://www.rainbow4kid.com/news/inde...0&l=&item=3789

còn con heo mình nói giống của Pepsi nè (xin lỗi con nhen, cô mượn hình dễ thương của con)
    23708200191
    • 111 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Ở shop Noibi Happy cũng có bán nè bạn ơi! dễ thương quá trời heo ru ngu.jpg
    • 2,371 Bài viết

• 300 Được cảm ơn

Noibi chưa có hàng về chị ạ, sắp tới thấy bảo sẽ có CON NGỰA RU NGỦ
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 924 Bài viết

• 308 Được cảm ơn

@rim: ở ngoài con seahorse đẹp hơn con của Pepsi nhiều bà ui . bọn bán hàng shop tui kiu bằng suốt ngày ngắm con đó, đẹp lắm lắm còn nói bạn trai tụi nó ráng để dành tiền mua con đó tặng đó - sỗ sàng dễ sợ
    FP%20Seahorse%201
    fp%20soothe%20glow%20seahorse%202
    :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 305 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    các chị ơi cho em hỏi em ở hà nội thì mua ở đâu được ak. trông đáng yêu quá
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 924 Bài viết

• 308 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dieulinh07 Xem bài viết
    các chị ơi cho em hỏi em ở hà nội thì mua ở đâu được ak. trông đáng yêu quá
    ở Sài gòn ship ra HN được mà
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,113 Bài viết

• 967 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi noibi.happy Xem bài viết
    ở Sài gòn ship ra HN được mà
    vậy ko bít có ship về HP ko nhỉ
    • 4,557 Bài viết

• 5,728 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trùi ơi , dễ thương quá, mình cũng muốn mua con ngựa, làm cách nào mua được bây giờ, mình ở hà nội
    Ôm Ta Rê, Tút Ta Tê, Tu Rê Soa Ha

5452593035_76af78cc97_m5452601073_5fc893abbe_m5452601081_d5d8ddc4ca_m
    Mẹ yêu cục vàng của mẹ lắm lắm :Rose::Rose::Rose:
    Yêu nhất là câu nói của con: lúc 2 tuổi: Con yêu mẹ nhất đời; và bây giờ: Con yêu mẹ suốt cả cuộc đời:Laughing::Laughing:
    • Đã bị khóa
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 36 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

sao không thấy cửa hàng trả lời vậy. Giá cả thế nào hả bạn? mua thế nào, mình ở hà nội.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,046 Bài viết

• 232 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hì hì, noibi ơi tui đọc thấy trả lời của bà rồi, chắc CN này vọt lên bà lấy con này cho em Đỉnh quá, special price nhá là lá la. Nhà cáheo lấy chưa bà? lấy rồi hả???
    @các mẹ: noibi không trả lời ở đây được đâu vì Mod sẽ hỏi thăm đó, các mẹ chịu khó vào link này đặt hàng cho noibi nhen:
    http://www.lamchame.com/forum/showthread.php?t=20709
    Mod ơi làm vậy có phạm luật không? nếu phạm luật thì các mẹ chịu khó PM cho Noibi để Noibi PM lại (post giá lên mục không phải mua bán hình như là phạm luật
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 924 Bài viết

• 308 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LibraLeo Xem bài viết
    vậy ko bít có ship về HP ko nhỉ
    mình phủ sóng cỡ mobifone thôi, từ Hà Giang đến Cà mau
    Nói thật, con seahorse ở ngoài đẹp, xinh xinh, hai má hồng hồng, nhìn kỹ mỗi con có một thần thái khác nhau. Tuần này hàng về, có 1 em bị dơ chút chút, là tụi nhân viên la rần lên là để lại cho em:Thinking:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 241 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Rimhuqua Xem bài viết
    Nếu bạn muốn ru bé ngủ, bạn mua con seahorse cũng được đấy, bé nhà mình đang xài nè (bé được 2,5 tháng). Khi bé ngủ, bạn chỉ cần nhấn nhạc cộng thêm vài động tác ví dụ như gãi lưng, đặt tay lên ngực bé... còn bé nhà mình thì thix cầm 1 cái... chân lắc lắc...hihi, lập tức bé sẽ chìm vào giấc ngủ. Nếu nữa đêm bé giật mình thức giấc thì bạn nhấn vào bụng con cá ngựa, nó sẽ lại "đờn" tửng tửng, bé sẽ ngủ tiếp. Nhạc và đèn của con cá ngựa này khoảng 5 phút sẽ tự tắc đấy. (Đây là áp dụng cho bé nhà mình, cũng tùy bé có chịu hay ko nữa bạn nhé). Về hình thức thì con cá ngựa này rất ư là dễ sương àh.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 9 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Đáng yêu quá đi mất. Em nghĩ mình cũng phải rinh một con về