TIN TÀI TRỢ.

có nên dùng đẹm cao su pureen cho bé không các mẹ??/

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.41K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,113 Bài viết

• 967 Được cảm ơn

em đang muốn tập xi cho bé nhà em tè nên định không dùng tã giấy nữa. đang tính mua cái đệm cao su pureen về cho bé nằm để đỡ dầm ra đệm mà k biết có nên không, mẹ nào cho con dùng đệm này rồi thì tw vấn giúp em với nhé

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 8,667 Bài viết

• 5,005 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi LibraLeo Xem bài viết
    em đang muốn tập xi cho bé nhà em tè nên định không dùng tã giấy nữa. đang tính mua cái đệm cao su pureen về cho bé nằm để đỡ dầm ra đệm mà k biết có nên không, mẹ nào cho con dùng đệm này rồi thì tw vấn giúp em với nhé
    Cái này mình thấy có nhiều ý kiến trái ngược nhau nhưng mình vẫn dùng vì thấy cũng ok, thứ nhất không bị ra đệm, thứ 2 không nóng quá, thứ 3 khi bé lẫy không bị đau như chiếu trúc hoặc cói nên mình thấy rất ok còn nếu sợ không thoáng khí thì có thể chỉ kê phần từ mông bé vào đệm cao su thôi còn từ bụng trở nên ở ngoài đệm.
    Mật ong rừng Tây Bắc - Mật ong chanh đào: https://zaodich.com/forum/f2933/lon-d...nh-dao-991840/
    Mẹ có 2 cục cưng - 1 cục là chị Chouchou, 1 cục là em Putin, bố là cục vàng... Ối ôi mẹ giầu quá đi thôi

uxRCOUjuxRCp7 TT03j8PTT03p7
    • 1,428 Bài viết

• 430 Được cảm ơn

xài cũng được đó!mình nằm phòng lạnh và lót 1 tấm khăn mỏng nên không nóng. Nhưng mình ghét cái mùi hôi nhựa của nó!