TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào đang dùng kem trị hăm Desitin màu tím không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.91K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bé nhà mình được 3 tháng rưỡi. Bé bị hăm, vùng da ở mông, cổ, nách hai hôm nay đỏ ửng lên thấy thuơng lắm. Lúc trước mình dùng Bepanthen nhưng không hết, đi khám bác sỹ thì bs cho thuốc xanh Meline nói về bôi.. Nhưng vẫn ko thấy đỡ. Được một người bạn giới thiệu một loại kem chống hăm là Desitin (màu xanh). Loại màu xanh thì chỉ chống chứ ko trị như Desitin màu tím. Mình nghĩ nếu mua 1 tuýp màu tím to như vậy mà dùng cho đến khi bé hết hăm lại không dùng nữa thì phí nên mình mua loại màu xanh. Nếu mẹ nào có đang dùng Desitin màu tím thì share cho mình dùng với. Bé nhà mình còn bị chàm sữa và cứt trâu (đã dùng vaseline làm sạch nhưng nay lại lên), da bé bị nổi mẫn đỏ và khô nên tối nào ngủ bé cũng ngứa ngáy bức rức, thật tội nghiệp. Có mẹ nào bị chung cảnh ngộ ko? Cho mình kinh nghiệm với...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mẹ nào con bị chàm sữa mà đã chữa hết không? Có bé nào đã lớn lên và tự hết không? Con mình mấy hôm nay bị nặng lắm, lan hết mặt và đầu, rỉ nước. Thật tội nghiệp cho bé!! Có cách nào không các mẹ?
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 248 Bài viết

• 249 Được cảm ơn

Mình đang có 1 tuyp màu tím này.Mẹ nó cần thì tớ share cho 1 ít.Bé nhà tớ bôi có 2 lần là khỏi
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ở đâu vậy? Mình ở TPhCM..
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mom nào mua destin màu tím thì ới e nha. Em có sẵn ạ. Tuýp nhỏ 56g
    093276 8439
    comment by WTT mobile view