TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào cho con uống thuốc tăng cường miễn dịch không ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.21K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,361 Bài viết

• 549 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, con em dạo này hay ốm quá, bé hay bị viêm PQ, có lần bị viêm PQ co thắt phải dùng tới 2 loại ks mới khỏi. Em xót lắm nhg chẳng biết làm tnao vì nếu k uống ks thì cháu k thể khỏi đc. Khoảng 2 tháng trở lại đây bé rất hay bị ho, sổ mũi dẫn đến viêm họng, viêm PQ mới có 2 tháng thôi mà đã 4 lần phải uống ks rồi. Hôm nay lại đang có hiện tượng sổ mũi nhiều và húng hắng ho, em chán quá.
    Hôm trc ra hiệu thuốc hỏi cô bé bán thuốc cái loại thuốc tăng cường miễn dịch, thì em ấy bán cho loại Cgisol, mà mình cho con uống 2 lọ rùi, vì em ấy bảo mỗi lọ uống trong 10 ngày, 1 đợt uống 3 lọ sau đó 6 tháng lại uống nhắc lại. Nhưng uống sắp hết 2 lọ rùi mà hn lại bị, hix... chẳng ăn thua j cả.
    Có mẹ nào biết loại thuốc tăng cường miễn dịch nào tốt cho bé k thì giúp em với, chứ k cứ như này e mệt mỏi quá, thương con nhưng k biết làm ntn.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 147 Bài viết

• 204 Được cảm ơn

Bsi VP recommened tớ cho con u Pedia Kid (của Pháp) loại tăng cường sức đề kháng, dạng siro, hình như là 195k/ lọ 100ml. Con tớ u thấy ok. Thuốc bổ cũng là thuốc, mình k bít con bạn bnh tháng tuổi nên k dám khuyên bạn mua dùng. Bạn nên đọc kỹ hướng dẫn sử dụng hoặc hỏi bsi tư vấn rồi hãy quyết định mua về dùng.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 293 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

tớ thấy có loại brochovaxom. tớ cũng đang tìm hiểu loại này.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 541 Bài viết

• 758 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ngân Xinh Xem bài viết
    Các mẹ ơi, con em dạo này hay ốm quá, bé hay bị viêm PQ, có lần bị viêm PQ co thắt phải dùng tới 2 loại ks mới khỏi. Em xót lắm nhg chẳng biết làm tnao vì nếu k uống ks thì cháu k thể khỏi đc. Khoảng 2 tháng trở lại đây bé rất hay bị ho, sổ mũi dẫn đến viêm họng, viêm PQ mới có 2 tháng thôi mà đã 4 lần phải uống ks rồi. Hôm nay lại đang có hiện tượng sổ mũi nhiều và húng hắng ho, em chán quá.
    Hôm trc ra hiệu thuốc hỏi cô bé bán thuốc cái loại thuốc tăng cường miễn dịch, thì em ấy bán cho loại Cgisol, mà mình cho con uống 2 lọ rùi, vì em ấy bảo mỗi lọ uống trong 10 ngày, 1 đợt uống 3 lọ sau đó 6 tháng lại uống nhắc lại. Nhưng uống sắp hết 2 lọ rùi mà hn lại bị, hix... chẳng ăn thua j cả.
    Có mẹ nào biết loại thuốc tăng cường miễn dịch nào tốt cho bé k thì giúp em với, chứ k cứ như này e mệt mỏi quá, thương con nhưng k biết làm ntn.
    First defense của Childlife cũng là loại tăng cường miễn dịch. Nhưng con nhà bạn có khi hơi bé quá, chưa đủ tuổi để uống. Bé thế thì phải theo chỉ dẫn của bác sĩ thôi...