Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào biết về phòng tiêm chủng đạt tiêu chuẩn GDP, GSP và Sản phẩm đạt WHO không? Cho Em biết với nhé

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.48K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 45 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ thân yêu, Các mẹ thông thái, làm ơn cho me Tlamtin biết thế nào là phòng tiêm đạt tiêu chuẩn về GDP, GSP, sản phẩm vắc xin đựơc WHO khuyên dùng không? ở Hà nội có phòng tiêm nào đạt tiêu chuẩn như vậy không ạ? Chả là thế này, Em thấy mình đưa Tin đi tiêm phòng thì thấy bạn bè nói nên đến những phòng tiêm như vậy sẽ an toàn, sạch sẽ, có điều hòa và hiệu quả, dịch vụ tốt.... gì nữa mình không nhớ.
    Các mẹ thông thái nhớ giúp đỡ và comment nhiệt tình giúp kẻ ngu muội này nhé:Rose:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 45 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tlamtin Xem bài viết
    Chào các mẹ thân yêu, Các mẹ thông thái, làm ơn cho me Tlamtin biết thế nào là phòng tiêm đạt tiêu chuẩn về GDP, GSP, sản phẩm vắc xin đựơc WHO khuyên dùng không? ở Hà nội có phòng tiêm nào đạt tiêu chuẩn như vậy không ạ? Chả là thế này, Em thấy mình đưa Tin đi tiêm phòng thì thấy bạn bè nói nên đến những phòng tiêm như vậy sẽ an toàn, sạch sẽ, có điều hòa và hiệu quả, dịch vụ tốt.... gì nữa mình không nhớ.
    Các mẹ thông thái nhớ giúp đỡ và comment nhiệt tình giúp kẻ ngu muội này nhé:Rose:
    Các mẹ thông thái giúp đơ Em cái nhé
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 367 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

bạn vào tiêm tại family practice ở trên kim mã, hoặc việt pháp thì môi trường có điều hoà, nhưng mà thêm 20 do tiền khám nhé
    • Đã bị khóa
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 68 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tlamtin Xem bài viết
    Các mẹ thông thái giúp đơ Em cái nhé
    thêm địa chỉ nữa là 135 Lò Đúc Hà nội, Ở Sài gòn có Nancy.
    Cả hai địa chỉ trên đều không mất tiền khám đâu
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bebilon Xem bài viết
    bạn vào tiêm tại family practice ở trên kim mã, hoặc việt pháp thì môi trường có điều hoà, nhưng mà thêm 20 do tiền khám nhé
    Bạn cho mình hỏi : Con mình 2 tháng - đang tiêm phòng tại Từ Dũ nhưng mỗi lần đi khám sức khoẻ để tiêm phòng cực quá ( đông ,chờ gần 3 h , khám sơ sài thôi ). Nếu mình đưa con đến Nacy chích ngừa thì hồ sơ con mình ở Từ Dũ làm sao lấy được hả bạn .
    • Đã bị khóa
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 68 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 0707 Xem bài viết
    Bạn cho mình hỏi : Con mình 2 tháng - đang tiêm phòng tại Từ Dũ nhưng mỗi lần đi khám sức khoẻ để tiêm phòng cực quá ( đông ,chờ gần 3 h , khám sơ sài thôi ). Nếu mình đưa con đến Nacy chích ngừa thì hồ sơ con mình ở Từ Dũ làm sao lấy được hả bạn .
    Bạn đên đấy xin về chắc là ok