Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có cách nào chữa bệnh đái dầm cho bé

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.56K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cu lớn nhà mình hiện nay tròn 4 tuổi mà vẫn bị đái dầm nhiều khi ngủ trưa khoảng 2 tiếng cũng đái dầm. Đêm nào mình cũng phải đánh thức cháu dậy đi đái 2 lần nhưng nhiều khi mới ngủ một lúc đã đái rồi mặc dù mình vẫn cho cháu đái trước khi đi ngủ. Minh cũng đã thực hiện chế độ ăn ít nước vào buổi tối nhưng vẫn ko hiệu quả. Mình cũng đã cho cháu uống thuốc cam đái dầm nhưng uống thuốc thì đêm chỉ đái một lần và dừng thuốc lại đái dầm như cũ, và hình như thuốc đó làm giữ nước nên cháu vẫn ăn uống như thế mà đêm lại đái ít đi và có vẻ béo lên. Mẹ nào biết có thuốc gì chữa được mách giùm mình với. Đêm nào hai vợ chống cũng phải dậy si đái cho cu cậu mệt kinh khủng.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 4,930 Bài viết

• 313 Được cảm ơn

Con cô bạn mẹ mình hồi trứoc cũng bì tè dầm, lên đến cấp 2 rồi mà vẫn tè dầm, thế mà được mách cho bài thuốc nam uống khỏi hẳn đấy. Nếu bạn muốn dùng cho bé thì để mình về hỏi lại mẹ mình cho.
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cunbibong
    Con cô bạn mẹ mình hồi trứoc cũng bì tè dầm, lên đến cấp 2 rồi mà vẫn tè dầm, thế mà được mách cho bài thuốc nam uống khỏi hẳn đấy. Nếu bạn muốn dùng cho bé thì để mình về hỏi lại mẹ mình cho.
    Hỏi giúp mình với nhé. Cám ơn mẹ cunbibong nhiều lắm.
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 4,930 Bài viết

• 313 Được cảm ơn

Vì ko biết bạn có định dùng ko nen tối qua mình chưa hỏi, Cứ yên tâm nhé, tối nay mình sẽ về hỏi cho bạn, đến mai mình sẽ post ngay cho nhé.
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cunbibong
    Vì ko biết bạn có định dùng ko nen tối qua mình chưa hỏi, Cứ yên tâm nhé, tối nay mình sẽ về hỏi cho bạn, đến mai mình sẽ post ngay cho nhé.
    Lần trước bé thứ 2 nhà mình bị đi ỉa vào viện mấy lần chữa ko khỏi may nhờ thuốc của các mẹ mách mới khỏi nên lần này mình cũng hy vọng có ai mách thuốc hay cho thì tốt. Cứ hỏi giúp mình nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 71 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình có ông anh lúc nhỏ cũng hay bị đái dầm. trị đủ cách không khỏi, giờ lớn có gia đình, tự nhiên hết à!
    • 112 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bệnh này đông y chữa rất hiệu quả bạn nhé!
    Bài thuốc chữa dứt điểm đi ngoài phân sống, kiết lỵ, hoa cà hoa cải, tanh, nhày, lổn nhổn kéo dài ... ở trẻ nhỏ
    https://zaodich.webtretho.com/forum/f.../#post34866076
    Bệnh đái dầm, cách chữa tốt nhất bằng đông y
    https://zaodich.webtretho.com/forum/f.../#post35804902
    • 176 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Theo mình cái này là do thói quen của bé chứ sao lại dùng thuốc được nhỉ?