TIN TÀI TRỢ.

Cách nuôi con tiết kiệm mà hiệu quả.

• 4.23K Lượt chia sẻ
  • 243K Lượt đọc
  • 425 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi M.030109 Xem bài viết
    Đã pm riêng bạn rồi nhé!
    Cho mình link với nha, cám ơn mn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Topic hay wa! Em doc say sua luon. Cam on cac me!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Dautay115
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 199 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

• 28 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

• 50 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Bạn ơi theo như mình biết thì nước muối sinh lý không phải lúc nào cũng tốt đâu. Vì độ ph của nó. Độ ph ở chỗ đó của bé rất qtrong để phòng tránh khuẩn xâm nhập. M chỉ dùng nc chè hoặc nc đun sôi rửa lại sau khi tắm thôi.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của eighteensix
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lunamun Xem bài viết
    Hôm qua đọc một lèo hết topic này, tình hình dạo này cơ quan em giảm lương mà nhà em 2 VC cùng cơ quan nên thành ra giảm gấp đôi, hic hic. Em đang mang bầu tháng thứ 5 rồi, em không kiêng việc tháng 7 mới đc sắm đồ cho con nên em đang sắm dần dần, mỗi tháng sắm một ít, tránh tiêu dồn cục vào 1 tháng. Em shopping online trên web beyeu.com của wtt, định mua 1 bình sữa born free 160ml, một bình nhỏ hơn 125ml của phillip avent để một bình sữa, một bình nước thay nhau. Em định lấy thêm một bình tập uống nc hơn 200k của avent nữa nhung mà thôi vì em thấy mua cái nắp tập uống nước của born free thay vào cái núm ti của bình 160ml thì tiết kiệm hơn.

Em cũng sắm một cái nhiệt kế, em không mua loại mấy trăm vì thấy lãng phí quá, chỉ chọn cái nhiệt kế điện tử omron của Nhật giá 90k, me dùng thấy cũng okie...

Mua một chai nc rửa chén wesser giá 81k...

Túm lại lả tháng này sắm đc 4 món, giá hơn 500k, có gì tháng sau sắm tiếp các mẹ ah....
    Hay quá mn ạ