Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ dùng sữa tắm gì cho con?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.14K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 140 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, trên thị trường bây giờ có nhiều loại sữa tắm(gội) cho em bé quá, em không biết cái nào tốt hơn. Các mẹ tư vấn cho em nên dùng loại nào Johnson, Piegon hay Pureen? Em thấy hình như Unza cũng có đồ tắm gội em bé nữa, dùng có được không? Cám ơn các mẹ trước nha.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 814 Bài viết

• 386 Được cảm ơn

Johnson's là tốt nhất đó MYB
    • 3,464 Bài viết

• 23,084 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    sữa tắm thì dùng Jonhson hoặc Piegon cũng đựoc, nhưng dầu gội thì nên dùng Piegon.
    Yêu lắm 2 công chúa và hoàng tử bé của mẹ :Rose::Rose::Rose:
    ScMdVcVScMdp7
    • 827 Bài viết

• 214 Được cảm ơn

Em thì cũng mua lactocyd dùng cho bé nhưng cuối cùng khi tắm lại toàn dùng chanh và quất. Tháng đầu thì dùng nước dừa già, chè xanh, rau kinh giới, nhưng bây giờ thì toàn tắm bằng quất và chanh, vừa sạch mà vừa lành..
    • 119 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Nhà mình thì tháng đầu tiên tắm chè xanh, sau đó lên nhà ngoại tắm bằng cây cam kiềm, cỏ sữa. 4 tháng về HN lại tắm chanh + muối, cho đến tận bayy giờ, vừa mát vừa sạch. trước khi sinh mình cũng chuẩn bị bao nhiêu sữa, dầu gội của Jonson.Sau phải cho hết vì không dùng đến.

• 3,699 Bài viết

• 691 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bety
    Johnson's là tốt nhất đó MYB
    ko nen mua johnson, mot la kho^ hai la co mui thom. tre con tot nhat ko nen dung san pham sua tam co mui thom.
    ban nen mua cetaphil cleaser, hypo-allergic, ko mui, ko mau`, rat tot cho da nhay cam va em be. o hanoi minh thay co ban o hieu thuoc viet my~, tat nhien dat hon johnson mot chut, chai to khoang gan 100k
    neu cu tam nuoc am hoa chut muoi ma be ok la tot nhat, tam thuong xuyen be ko ban dau, tuy ko thom bang johnson nhung tot hon cho con