Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Bé uống sữa Similac, đi phân ngòai có màu nâu nâu

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.76K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 58 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào các chị, bé của em được 5 tháng, cân nặng 10.1 kg. Lúc trước, bé bú vừa sữa mẹ vừa sữa ngòai là Similac, đi phân ngòai có màu vàng bình thường. Nay em đi làm lại nên hết sữa từ từ. Đến giờ thì bé chỉ uống sữa ngòai thôi. Bé đi phân vẫng dẻo bình thường nhưng màu hơi nâu nâu. Em có hỏi một chị cùng phòng, chỉ nói là con của chỉ cũng vậy. Uống similac thì phân hơi màu nâu, còn uống friso va enfagrow thì phân màu vàng.
    Em không biết mấy chị khác, con uống similac có giống con em không? Mấy chị cho em biết kinh nghiệm với. Cám ơn các chị nhiều

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 127 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhchau.nguyen Xem bài viết
    Chào các chị, bé của em được 5 tháng, cân nặng 10.1 kg. Lúc trước, bé bú vừa sữa mẹ vừa sữa ngòai là Similac, đi phân ngòai có màu vàng bình thường. Nay em đi làm lại nên hết sữa từ từ. Đến giờ thì bé chỉ uống sữa ngòai thôi. Bé đi phân vẫng dẻo bình thường nhưng màu hơi nâu nâu. Em có hỏi một chị cùng phòng, chỉ nói là con của chỉ cũng vậy. Uống similac thì phân hơi màu nâu, còn uống friso va enfagrow thì phân màu vàng.
    Em không biết mấy chị khác, con uống similac có giống con em không? Mấy chị cho em biết kinh nghiệm với. Cám ơn các chị nhiều
    Con mình uống similac đi phân xanh chứ không phải nâu.Tiểu vàng,và rất nhiều hạt li ti bám trên thành bình.KHuấy hay lắc đều không tan hết.
    • 58 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

sữa thì mình pha, lắc đều vẫn tan hết, nhưng bọt thì hơi bị nhiều