Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Bé ốm không chịu ăn!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 912 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 95 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các mẹ ơi giúp mình với, bé nhà mình sốt siêu vi đã 5 ngày rồi bé chẳng chịu ăn gì cả, cứ ăn vào một lúc không trớ thì nhè ra nên mình chỉ cho bé uống sữa không biết có đủ chất không các mẹ nhỉ? ôi stress quá!!!!!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 277 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹcò
    Các mẹ ơi giúp mình với, bé nhà mình sốt siêu vi đã 5 ngày rồi bé chẳng chịu ăn gì cả, cứ ăn vào một lúc không trớ thì nhè ra nên mình chỉ cho bé uống sữa không biết có đủ chất không các mẹ nhỉ? ôi stress quá!!!!!!
    bé mệt nên k muốn ăn gì đâu, em bé nhà mình ốm cũng thế, nên lúc bé sốt mình thường cho bé ăn loãng hơn bình thường, uống thêm nước hoa quả và ăn làm nhiều bữa. Bạn thử mua Pediasure cho bé uống xem, vì thấy đề là có thể thay được bữa ăn cho trẻ mà. bé k ăn được thì uống sữa bù vào cũng đỡ. Chúc bé mau khoẻ :1:
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 228 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Đến người lớn ốm còn chẳng muốn ăn nữa là trẻ con.
    Bé chịu uống sữa thế là tốt rồi.
    Khi nào khỏi ốm bé sẽ ăn trả bữa đấy, mẹ nó yên tâm.
    • Thành viên tích cực 2015
    • 15 năm
    • 720 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

Mẹ cò ơi, có Pupu nữa nè, mấy ngày nay sốt chả chịu ăn gì cả, ngày thì ngủ, lừa mãi mới chịu ăn sữa.
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 612 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹcò
    Nếu chị cho uống kháng sinh thì nhớ cho uống thêm antibio nhé..chứ k bé sẽ k ăn, rồi rối loan tiêu hoa đấy!