Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Bé hay nắm chặt bàn tay lại, gồng lên và la lớn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.7K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,629 Bài viết

• 608 Được cảm ơn

Con em thỉnh thoảng hay nắm chặt tay lại, gồng lên và la lớn( hiện tượng này mỗi lần chỉ diễn ra tích tắc chừng 3-4 giây thôi) nhưng lặp lại rất nhiều lần trong ngày. Mặc dù lúc đó bé đang chơi bình thường thôi, chứ ko có biểu hiện đòi ẵm hay quấy. Các mẹ oi, như thế có sao ko ạ? Con em được 9.5 tháng rồi, hiện tượng này có từ lúc bé 7 tháng lận. Em lo quá. Help me. :Sad:

c50gtlb

Chỉ nguyện suốt đời bên anh!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3,184 Bài viết

• 1,437 Được cảm ơn

bạn hãy cho con đi khám bác sĩ chuyên khoa thần kinh nhi ngay đi. mình giới thiệu cho bạn bác sĩ Diệp Tuấn. bác này không có phòng mạch riêng nhưng bác hay khám tại bệnh viện FV, chiều thứ 4 và chiều thứ 6, hoặc khám buổi sáng tại bệnh viện Nhi Đồng 1.
    moi cac me xem trong hinh
    https://www.flickr.com/photos/23906004@N04/

mình là mẹ bêbê a.

eNortjKzUjI0tDSyNFayBlwwFY8C1g,,23
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 268 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecobexiu Xem bài viết
    Con em thỉnh thoảng hay nắm chặt tay lại, gồng lên và la lớn( hiện tượng này mỗi lần chỉ diễn ra tích tắc chừng 3-4 giây thôi) nhưng lặp lại rất nhiều lần trong ngày. Mặc dù lúc đó bé đang chơi bình thường thôi, chứ ko có biểu hiện đòi ẵm hay quấy. Các mẹ oi, như thế có sao ko ạ? Con em được 9.5 tháng rồi, hiện tượng này có từ lúc bé 7 tháng lận. Em lo quá. Help me. :Sad:
    Hoặc khám BS Ving̣̣̣̣̣ cũng làm trong khoa thần kinh Nhi đồng 1,BS cũng không khám phòng mạch riêng,chỉ khám thêm ở phòng khám Nancy,trần bình trọng các buổi trưa 2,4,6 thì phải,bạn đi khám ngay đi